Help Tổng hợp tình hình của host Uploaded.to

Ko biết giờ xử lý sao nữa.... Mấy ngày nay ngồi úp lòi mắt mới được 12Tb mà nó chơi thế này thì chết dịch.....! Có cách nào lấy lại acc ko nhỉ????

del acc rồi thì còn lấy lại sao được nữa, chắc bạn up điên cuồng quá nên nó cho nghỉ chơi rồi

Anh em cho mình hỏi tí... Acc mình chiến đủ Min Payout rồi... Giờ Login thì thấy nó chơi cái trò này...

Mình ko bao giờ cheat hay làm gì hết.... Ko biết xử lý sao đây

Bạn nào giúp cách lấy lại acc mình xin hậu ta.....
UL mình chơi từ lúc bắt đầu ptu đến h. nó là thằng fair nhất r. chả bao h nó del acc ko lí do đâu.
Mà chắc chắn chả p do up nhiều :))

Cho mình hỏi tí...!

Mình mới chiến nó cách đây vài hôm.. Cũng đc hơn 50 xu rồi nhưng tìm hoài ko thấy chỗ điền chỗ payment...

Mà các thánh cho cho mình hỏi, rút nó bằng WMZ hay WMZ hay là gì? Rút bằng cái j lợi nhất...

Thanks

100% đâm chọc =))

Chắc bác ấy xui thôi, up khủng trong thời gian ngắn, nó đưa vào list theo dõi, rồi ngay lúc đó ăn con sale to vài ngày sau xui con ấy bị refund nên nó điên lên cho lên đường luôn :|
Thật ra nếu nghĩ kỹ những tay đâm chọc cần gì phải up cho nhiều nhỉ?

Tổ cha con chó mẹ nhà nó... Cày bao nhiêu công sức rồi nó xoá acc... Mail thì éo thấy Reply
chia buồn cùng bạn nhé

Dear Affiliate Partner,

we spotted some irregularities within your account whilst checking your
payout request #

Possible reasons for this email are:

* alterations in the payout behavior for example a different bankaccount or webmoney ID than previous payouts. In that case we set your payout on hold due to security measures.

or

* obscurities about advertising.

In that case please explain how you are referring paying users to our platform. Also proofs like screenshots and links to your advertising site are required and highly appreciated.

có bắc nào giống mình không, một số chỗ chưa hiểu lắm pro nào giải thích dùm với , tks

có bắc nào giống mình không, một số chỗ chưa hiểu lắm pro nào giải thích dùm với , tks

Nó giữ tiền của bác lại để check trước khi pay
1. Bác có thay đổi số E hay gì đó khi request payment ko
2. Giải trình xem bác post link ở đâu mà lại có sale

rq 26-12 nhưng nó hold, sau đó mình giải trình nó chuyển qua check hôm 15 rồi thì liệu trong tuần này có xèng không các bạn?

Announcements

Forum statistics

Threads
421,068
173,147
Latest member
kubet88date

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back