Help Tổng hợp tình hình của host Uploaded.to

pay cái gì nữa mà pay
sale *** có nè mẹ nó ăn gian rồi lên wj thì có thằng giống mình mua mà không được hưởng sale em nó chuẩn bị ra đi đó

thằng này chính thức die nhé mấy bác , trên Wj đã close topic em nó rồi , nó gần như scam rồi đấy thanh toán cái gì nữa mà thanh toán

Có 2 vấn đề:

- Nó gặp CHEAT SALEs lớn qua cái paygate allied bằng CC
Show hẳn 1 cái proof ăn sales ngày 2-5 nhát, toàn bằng paygate CC :)) nó ghét

- Các PTUer đều chiến WMZ ăn nhanh, dễ dàng nên bọn Cheater cũng chơi như thế

~~> Đưa ra quyết định remove WMZ, tạm thời là thế, mặc dù acc đã được checked 25Eu nhưng vẫn chưa có dấu hiệu Pay =))

Bạn nào có nhiều Eu trong đó, nên Inbox cho nó qua forum WJ hoặc email trực tiếp support nhé, nếu ngay thẳng thì cứ PM, đã có người được giải quyết!

DKM ức chế thằng Ul.to quá.
Trung bình 1 ngày cũng 5 đến 10 sale mà 4 ngày nay ko có sale.
Gởi ticket để support thì nó nói vòng vo. Vừa mới gởi 1 tịket nữa than phiền rằng statics is Frozen!
Nó trả lời mail là:
"Some technical stuff checked your problem and told our support department that everything is fine, also alot of referral sales got generated within the last few hours. U.to"
Tạm dịch là các uploaders khác đang bán Sale rất tốt. Hệ thống đếm sale rất tốt.
****** nó. Trước giờ chơi PTU cùng lắm 1 hay 2 ngày ko có sale, đằng này 4 ngày rưỡi ko có cái sale nào.
Tức éo chịu được.
Anh em nào có sale vào báo danh với nhé :(.

thằng này sao bảo ban WME rồi sao vẫn có thanh toán hả các cậu hay no fix đc rùi Đjnh rút tiền về nhưng không biết nên request qua webmoney hay Alertpay .Ai đã đc nó paid chưa

Đã nói nó gian lận rồi còn chơi gì bác trên WJ có thằng nói rồi đó bác có người mua sale mà nó không được hưởng bạn không đọc được à

theo mình nghĩ là nó muốn scam nên lấy lí do thôi, chứ 1 số cheat chứ đâu phải tất cả, mà no block tất cả ai rq wme chứ.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,428
173,595
Latest member
truongphat

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week