Help Tổng hợp tình hình của host Uploaded.to

Cả mấy năm nay ko bị lần nào, dạo này lại bị thường xuyên, có nhiều bài hơn chục links, thiếu mỗi 1 link mà re-upload mãi ko dc, MD5 cũng chả đc, đành làm lại hết links :)

dạo này ftp nó bị khùng mà
File nào ko up đc cứ change MD5 mấy chục lần là lên hết

mấy bác cho hỏi.mình mới chơi uploaded và đc bay lần đầu sao của mình RQ 57ero mà sao pay có có 45.6 wme à sao kì vậy ???

mấy bác cho hỏi.mình mới chơi uploaded và đc bay lần đầu sao của mình RQ 57ero mà sao pay có có 45.6 wme à sao kì vậy ???

nếu bạn rq từ 100 em trở lên sẽ hưởng trọn niềm vui, còn nếu rq từ 50 tới 99 em nó sẽ giữ lại 20% phí

2-3 ngày gần đây hay gặp tình trạng up xong ko thấy file đâu, zoom cũng bị mà ftp cũng bị, thiếu file thì thường xuyên. có lúc up 6 file khác nhau vậy mà up xong ko thấy có file nào cả
ae có bị thế ko?

mình up bằng ftp có mấy lần nóng vội login trình duyệt lấy link post thì sau đó đều bị thiếu file, còn khi đang up ftp mà không login trình duyệt thì ngon lành không bị thiếu

vãi sao mình RQ từ 5.5 mà giờ vẫn chưa thấy paid gì cả mới chuyển sang check thôi ...Ai RQ từ 5.5 đc paid thì báo danh cái ......Mà mọi người cho mình hỏi pay đến ngày bn rồi

:confused: Đùa các cậu làm gì?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,467
173,638
Latest member
voisentam

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week