Help Tổng hợp tình hình host Bitshare.com

các bác cho em hỏi, trong phần chỉnh sửa tài khoản, em chỉnh từ pay per sale sang normal mà không được, nó cứ lưu cái cũ, mặc dù em đã nhấn nút chỉnh sửa ở dưới

sau 1 ngày suy nghĩ em muốn chuyển lại normal mà ko được, newbie không dám chơi sale, vì nhiều bác pro trong lĩnh vực này

một ngày thì sao mà được! 7 day nhá

chờ 7 ngày lâu quá, vậy em xóa hết file, mới chơi nên mới có mấy chục file, rồi sửa thông tin tài khoản

rồi tạo tài khoản mới, các bác cho em hỏi chế độ normal có phải là PPD không? em đang chơi depositfiles tính chơi thêm bitshare, không biết thằng này choi PPD có ngon không, bác nào chơi rồi cho ít kinh nghiệm

chờ 7 ngày lâu quá, vậy em xóa hết file, mới chơi nên mới có mấy chục file, rồi sửa thông tin tài khoản

rồi tạo tài khoản mới, các bác cho em hỏi chế độ normal có phải là PPD không? em đang chơi depositfiles tính chơi thêm bitshare, không biết thằng này choi PPD có ngon không, bác nào chơi rồi cho ít kinh nghiệm
Cũng tạm được nhưng pay lần đầu chắc phải mất 2 month tính từ lúc nhấn nút pay

em mới chơi bitshare được 1 ngày, sao từ hôm qua đến giờ chưa thấy hiện lượt down? nó update lượt down vào lúc mấy giờ vậy?

chế độ thanh toán nên chọn thủ công (manual), hay tự động ( auto) , cái nào thuận tiện hơn,nhanh hơn

3 ngày là chuyển được rồi.
thằng này cứ có lượt là tính, cheat thì không biết.
để cái gì thì cũng như nhau, phải ấn request, và giờ chờ khá là lâu.

em mới chơi bitshare được 1 ngày, sao từ hôm qua đến giờ chưa thấy hiện lượt down? nó update lượt down vào lúc mấy giờ vậy?

chế độ thanh toán nên chọn thủ công (manual), hay tự động ( auto) , cái nào thuận tiện hơn,nhanh hơn

Có lẽ cứ nên để thủ công đi cho tiện bạn nhé. Còn lượt down thì updated liên tục, có thể do file bạn ko có người down

Free thì chắc chắn là xóa file khi hết hạn rồi. Còn pre đợt trước nó trảm nhiều acc mất sạch file luôn, giờ chưa thấy ai bị nữa :D

Announcements

Forum statistics

Threads
420,989
173,055
Latest member
tinnis

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back