Help Tổng hợp tình hình host Bitshare.com

tớ bị nó bùng luôn 20$ rq . rq bị Rejected . chả thấy hoàn lại trong balance.

---------- Post added at 09:55 PM ---------- Previous post was at 09:54 PM ----------

dm nó bán 14 sale đe PPD an co 40$ mà bị Rejected. ức chế quá

mấy bác ơi cho hỏi,em up premium rồi,không biết là chỉ được 10000 GByte hay là không giới hạn luôn nhỉ?

mấy bác ơi cho hỏi,em up premium rồi,không biết là chỉ được 10000 GByte hay là không giới hạn luôn nhỉ?

download tẹt ga đi bác. unlimit nhé

--------------------------------------------------------

điên với thằng này mất. thứ 2 rùi mà vẫn chưa completed :binhsua33:

Last edited by a moderator:
dm nó chứ, hôm qua cái cũ complete thế là request thêm bị rejected mà ko về balance, mình toàn là sale chứ có ăn download đâu, mẹ nó.

dm nó chứ, hôm qua cái cũ complete thế là request thêm bị rejected mà ko về balance, mình toàn là sale chứ có ăn download đâu, mẹ nó.

dm cùng cảnh ngộ. mình thì để PPD có để sale *** đâu. contacs thì nó bảo sale bị refund . dm dm nó

dm cùng cảnh ngộ. mình thì để PPD có để sale *** đâu. contacs thì nó bảo sale bị refund . dm dm nó

chia buồn cùng 2 pro :D chắc em là thí sinh tiếp theo mất :((

:binhsua45:

Bác có dính gì đến site sale không ??

ko có sale site!!!!!!

---------- Post added at 09:09 AM ---------- Previous post was at 09:05 AM ----------

thôi bây giờ đủ pay la rq luôn các bác ợ . rq nhiều $ 1 lần mà bị rejected thì vỡ mồm. nó ko hoàn trả về balance đâu mà

ủa thằng này nó pay hằng tuần hả AE????? :-s, tuần trước vừa complete mà sau hôm nay lại complete nữa. Tưởng đâu nó chỉ pay theo ngày 14 và 29 thôi chứ :-s

fffffffffffffff

ủa thằng này nó pay hằng tuần hả AE????? :-s, tuần trước vừa complete mà sau hôm nay lại complete nữa. Tưởng đâu nó chỉ pay theo ngày 14 và 29 thôi chứ :-s

dc complete rồi ahm.Nó trả vào CN voi thứ 2 nhưng tuần này chưa thấy complete

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,145
173,233
Latest member
8daybingo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week