Help Tổng hợp tình hình host Bitshare.com

cậu rq lâu chưa mà dc completed vậy ?
Completed2012-05-06 9:02xxx$
Z7640.......

Request lâu lắc, chừ mới thấy paid

mình có sale site liệu có ảnh hưởng gì ko, có cần bỏ ăn sale site ko vậy :binhsua45:

---------- Post added at 10:09 AM ---------- Previous post was at 10:01 AM ----------

những ai bị rejected có thể kể ra mình chơi thế nào ko, xem có điểm gì giống nhau ko mà nó ko pay cho :((.
mình chơi PPD còn ăn site sale ăn cả ref nữa

Chết thật, vẫn in queue, lo lắng ghê. Đợt này có vẻ nó làm chặt chăng :|

---------- Post added at 10:14 AM ---------- Previous post was at 10:11 AM ----------

mình có sale site liệu có ảnh hưởng gì ko, có cần bỏ ăn sale site ko vậy :binhsua45:

---------- Post added at 10:09 AM ---------- Previous post was at 10:01 AM ----------

những ai bị rejected có thể kể ra mình chơi thế nào ko, xem có điểm gì giống nhau ko mà nó ko pay cho :((.
mình chơi PPD còn ăn site sale ăn cả ref nữa

Nó nói rõ ràng là charge back/ fraud rồi còn gì :| Dính đến sale bị charge back thì bị reject thôi. Hên xui!

Sao mình đổi tên file trong bitshare ko được thế?
Ví dụ: abc.part1.htm muốn đổi sang abc.part1.rar mà ko được, sửa rùi mà khi nhấn xong là vẫn tên cũ =,=!

Cho nên mỗi khi download thì toàn là dạng: http://bitshare.com/abc.part1.htm.html
Khi lưu là dưới dạng .htm =,=? Có ai bị như thế ko?

đang một đống In queue chưa dc completed :((

xong đợt này chắc ly hôn em này lun :binhsua33:

thằng này lúc trước xóa file nó báo trong DMCA, bây giờ xóa file không thông báo gì hết
nó nói 190 ngày xóa file không người down vậy mà có 30 ngày là xóa sạch

Mình cứ đủ 20$ là request nhưng đến lần thứ 5 này nó ko cho rq nữa, hài quá =))

Last edited by a moderator:
Mấy bác cho hỏi là Mấy bác Complete cái gần nhất ngày bao nhiêu vậy ? Em có 3 cái 17/5,20/5,24/5 mà chưa có cái nào Complete cả. Trong khi thằng anh em Freakshare em có 2 cái 15/5,17/5 là Complete rồi .

Announcements

Forum statistics

Threads
422,665
174,952
Latest member
maydonongdo

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom