Help Tổng hợp tình hình host Depositfiles.com

Sao 2 hôm này mình vào Manager file không được nhỉ, nó toàn chạy vòng vòng, mặc dù vẫn ftp upload đều, chả hiểu luôn hix hix hix

Sao 2 hôm này mình vào Manager file không được nhỉ, nó toàn chạy vòng vòng, mặc dù vẫn ftp upload đều, chả hiểu luôn hix hix hix

Thằng này quản lý file hơi kém. folder >500 links là nó ko sắp xếp được, hơn nữa cũng tùy từng thời điểm(hên xui) nó lag thế nào ấy

Thằng này dạo này upload chậm vãi :binhsua129:

Thằng này quản lý file hơi kém. folder >500 links là nó ko sắp xếp được, hơn nữa cũng tùy từng thời điểm(hên xui) nó lag thế nào ấy

Cậu đừng lấy link kiểu thế lâu lắm mà sốt ruột, nếu cậu đã upload thành công thì hãy search file trong o search của nó ở My files, nó có chế độ search kiểu auto ko cần click chữ search chỉ cần cho file vào ô search là nó hiện file luôn, nếu file có nhiều part thì lấy đoạn đầu của name bỏ số 1, 2, 3.. sau chữ Part đi sẽ lấy được rất nhanh và chính xác file :). Chứ cứ ngồi tìm cho đủ các part ở file text hoặc chỗ my file thì lâu lắm.

thằng này chỉ dc chiến xxx

Chiến XXX là khả năng BAN rất cao :D. Thằng này là thằng cùi nhất trong các host mình đã chiến. Nó được mỗi cái là Pay đều, tuần 1 lần/1uploader

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464
173,637
Latest member
Annamgourmet

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week