Help Tổng hợp tình hình host Netload.in

rao hộ trong này xí, có acc pre netload còn vc 41 ngày, muốn leech hay down 3x về tự xử thì xúc dùm :binhsua146:, 3$ nhé, ko thì đổi 1 acc pre rapidgator nha

Premium mới có FTP để upload :D.

P/s : Mình có acc Netload có 41 $ trong balance, bạn nào có nhu cầu mua không nhỉ, để lại giá phải chăng

ec ec,tiền Ref của thằng này nó khi nào mới cọng vào ấy nhỉ?hôm qua ref của mình có sale sao chả thấy nó nhảy lên tý nào?

mấy bác ơi làm sao tạo voucher từ tài khoản, lấy voucher này để nâng cấp lên pre cho tk khác đc ko ( tk dùng để download)

e vô RQ rùi mà ko biết cách

Last edited by a moderator:
mấy bác ơi làm sao tạo voucher từ tài khoản, lấy voucher này để nâng cấp lên pre cho tk khác đc ko ( tk dùng để download)

e vô RQ rùi mà ko biết cách

vào NETLOAD AFFILIATE PROGRAM -> nhấn Request a Payout -> chọn dòng nào thì điền số Quantity vào đó, xong nhấn nút Buy Vouchers
Kiểm tra mail la xong. Bạn có thể dùng Vouchers để nâng cấp cho mình hay bán tùy.

Sao bọn netload này có kiểu checking của ftp khó chịu thế nhỉ. mãi mà ko thấy file đâu ?
Bác nào biết cách cải thiện nào không giúp em với

2-4 hôm trở lại đây FTP Netload đang lỗi ,có thể là do sự ra đi của một loạt host nên có một lượng lớn uploader chuyển sang !!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,430
173,599
Latest member
tnguyen999

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week