Help Tổng hợp tình hình host Netload.in

Mới nhận mail của thằng ADMIN gfxtra.com.
Don't trust to netload.in! You may lose your money 99%
Hi dear gfxtra editors;
You know we started to netload yet 10 days ago. But now we're (me & my chiefs) lost our accounts and money.
Therefore, we don't use netload.in in gfxtra. We're banned and now netload.in is banned here!
Never use netload.in!
Change your all netload links asap.
Best wishes, great moneys.

GFXTURKO

Nhìn thấy ớn quá đi, netload không biết khi nào nó khóa acc đây???

Mới nhận mail của thằng ADMIN gfxtra.com.
Don't trust to netload.in! You may lose your money 99%
Hi dear gfxtra editors;
You know we started to netload yet 10 days ago. But now we're (me & my chiefs) lost our accounts and money.
Therefore, we don't use netload.in in gfxtra. We're banned and now netload.in is banned here!
Never use netload.in!
Change your all netload links asap.
Best wishes, great moneys.

GFXTURKO

Nhìn thấy ớn quá đi, netload không biết khi nào nó khóa acc đây???
Chắc la kiếm nhiều sale quá và dính DMCA nhiều nên nó khóa chứ gì. Vai~ thật

mà mấy bác cho e hỏi là nhận về pp như vầy là ok rồi phải ko, chỉ cần đợi rút về bank nữa là đc hà, mới sài pp lần đầu nên ko biết j hết

Mr

mà mấy bác cho e hỏi là nhận về pp như vầy là ok rồi phải ko, chỉ cần đợi rút về bank nữa là đc hà, mới sài pp lần đầu nên ko biết j hết

sao lai bi refund PP Kia:binhsua04:. bị đòi lại $ à

ngon rồi ....................... sell or with thôi

bác bama bắt đầu nhận được tiền rồi,thơm nhỉ,em còn 2 tuần nữa mới nản...Lên cho xôm nào,hôm qua làm được 3 sale,hình như có cái 1 year nên tiếp tục có động lực spam

bác bama bắt đầu nhận được tiền rồi,thơm nhỉ,em còn 2 tuần nữa mới nản...Lên cho xôm nào,hôm qua làm được 3 sale,hình như có cái 1 year nên tiếp tục có động lực spam

Bác này cứ khoe sales, chơi Plan 1 thì biết sales là bao nhiêu tháng đâu, chắc Pro này chiến Plan 2 mà như vậy có 3 sales lại bảo hình như có cái 1 year. Một hình thức quảng cáo thành quả kiếm đc đầy ẩn ý :)

các bác cho e hỏi pp chưa verry có nhận đc $ ko.. nhận về exchange

Announcements

Forum statistics

Threads
422,675
174,960
Latest member
bens0007

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week