Help Tổng hợp tình hình host Netload.in

cancel kiểu gì vậy bác, chỉ em mail với, e dốt tiếng anh lắm :binhsua09:

gửi mail đến thằng [email protected]

nội dung :

Please cancel my payout by Paypal because Paypal was limited my account.
Thanks and best regards.

hy vọng nó làm nhanh giống mình giúp bạn. (5 phút sau nó send mail kêu cancel rồi :D)

me: 9:36 PM (22 hours ago)
please add webmoney.

Netload Support [email protected]
5:31 PM (2 hours ago)

to me
Hello,

thank you for your suggestion. We will try our best to provide it as soon as possible.

Best Regards
Mike
Netload Support

hy vọng nó add webmoney
mới nhận reply của nó

Me: Please add webmoney to your payout methods. Thanks !

Hello,

Thank you for your suggestion. We will try our best to provide it as soon as possible.

Best Regards

Mike

Netload Support

Xác nhận y như mình, Đây là câu trả lời của nó khi mình đề nghị bổ sung wmz thêm vào các hình thức thanh toán !!!

Thế với số $ đang requested với Paypal, các bác có Cancel hết chưa hay vẫn chờ đợi nó paid qua Paypal vậy ???

sao tự nhiên cancle làm gì, cứ gửi mail cho nó bảo nó chuyển tất cả các request của mình về cái thanh toán mới :))

bao giờ nó có wmz thì tính chứ cancellaij đợi 1 tháng thì póku.Mà dạo này thằng netload cheat dễ sợ toàn 1 sale 5$

:binhsua75: mình có 2 nhát moneyboie ngày 25 với 29
Giờ phải làm sao mấy bác cancel hay sao

moneybookers nó cũng kỵ filehost rồi,sớm muộn thì cũng như paypal,nên cũng không hi vọng nó add trở lại,good nhất vẫn là wmz,bán cho ex nhanh gọn lẹ

Tùy thuộc vào thằng mua Pre nó ở đâu,theo mình thấy ở Mỹ giá acc là 9.5$ x 80% =7.6 $ còn gì,nếu thằng mua PRE ở nước tính bằng euro thì được 10.26 $
MInh chon plan 2 ma sao dc 2 cai sale 7 usd la the nao nhi , luc chua giam rate thi van 11 usd

Hôm nay 1/9 mình cũng có 1 pending paypal không biết thế nào

Tình hình là cứ để nguyên có khi còn hợp lý hơn.Cancel rồi đợi nó add payment rồi request chắc chắn lại đợi hơn 1 tháng nữa.Anh em nghe ngóng tình hình,nếu có payment mới thì mail bảo nó chuyển hết tiền vào đó vớ vẫn nó OK có phải nhanh hơn không,hoặc nếu PP nó pay trở lại thì anh em cứ tằng tằng mà nhận tiền

Last edited by a moderator:
Up lên cho xôm.anh em chắc chuyển qua thằng khác hết rồi,không làm mà 2 hôm nay cũng có sale,hóng cái payment của nó quá Ps: thằng này đã remove paypal rồi,khả năng là từ nay sẽ không có sale cho đến khi nó quay trở lại.moneybooker thì vẫn còn hi vọng có đứa được pay trong vài ngày tới

Last edited by a moderator:
Netload đã remove Paypal ra khỏi payment, mấy cái requested bằng paypal đã qua 30 ngày mà ko paid, giờ chắc ko có hi vọng nó paid rồi, gửi mail để nó cancel và chờ đợi nó add payment mới thôi, mình dốt Tiếng Anh quá, ai đã gửi mail rồi cho mình xin cái nội dung mail với ???

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,472
173,650
Latest member
Lakhvinders1

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week