Help Tổng hợp tình hình host Netload.in

thì e up pre dùng ftp mà, úp khoảng 200 file chừng 150gb
xong vo ftp -> select all, xong generate link xong mất 3 tiếng ~ 130 mới vô file mânger, còn lại ~ 20 file generate link hoài vẫn ko vô file mânger, mệt mõi thiệt

trời ơi, generate 1 lúc 4-5 files thôi, generate 200 files 1 lúc như thế chắc sau 1 ngày mới hiện

kô có đâu, lúc này kô biết sao, chứ lúc mình còn chơi 1 lần làm 500-600 chứ hơi đâu mà 4-5 cái.
thế thì 2 ngày mới lên file à?
hay za, trùm nétload vô rồi, pm INBOX mình cho xin cái ym hỏi chút đi bác
em còn gà lắm. ủa là bạn mới gửi pm à :|. tưởng ng khác nên lỡ pm mới :D

thế thì 2 ngày mới lên file à?

em còn gà lắm

Làm gì 2 ngày, quay qua quay lại nó done rồi, tầm 1-2h thôi, lâu rồi kô up lên nó nên kô biết h thế nào, nó kô cheat sale, up nhanh nhưng plan kô có lợi cho mình nên kô chiến tiếp. Nó edit PPS4 thành 50/50 thì quay lại kô thì thôi. Làm cho cố xác nó ăn hết, mình ăn chẳng được bao nhiêu.

Làm gì 2 ngày, quay qua quay lại nó done rồi, tầm 1-2h thôi, lâu rồi kô up lên nó nên kô biết h thế nào, nó kô cheat sale, up nhanh nhưng plan kô có lợi cho mình nên kô chiến tiếp. Nó edit PPS4 thành 50/50 thì quay lại kô thì thôi. Làm cho cố xác nó ăn hết, mình ăn chẳng được bao nhiêu.

nếu post movie/tvshow mà đợi 1-2h là thua rồi :)). 1 lúc 4-5 file tầm 5' là xong. cứ generate liên tiếp là hiện nhanh thôi.

Remoteupload thằng này tệ quá phải không mấy bro?mình remote từ deposite nó không lấy được tên file mà lại thiếu file rất nhiều.nhìn vào log thì nó xoá hết không biết lỗi link nào để làm lại nữa hic.giờ thằng này là còn pp có thể chiến sale được

Remoteupload thằng này tệ quá phải không mấy bro?mình remote từ deposite nó không lấy được tên file mà lại thiếu file rất nhiều.nhìn vào log thì nó xoá hết không biết lỗi link nào để làm lại nữa hic.giờ thằng này là còn pp có thể chiến sale được

thàng này RM cùi lắm, ko use đc chức năng này đâu

mấy bác ơi cho em hỏi điền INFO khi request như thế nào vậy, và chọn là eru hay $ khi RQ vậy em đùng PP

mấy bác ơi cho em hỏi điền INFO khi request như thế nào vậy, và chọn là eru hay $ khi RQ vậy em đùng PP

dùng USD đi cho có giá hơn EURO, điền thông tin giống PP cho dễ. cái nào kô biết điền đại. :D

sau mấy ngày chiến NL, hy vọng 1 tháng nữa tiền về

Your last 5 payouts:

Date
Type of payout
Amount
Status

07.07.2012
Payout by Paypal
- $62.00
requested

hiện tại không thể vào được thằng này?hay là ra đi rồi

Withdrawals are only possible after your balance is more than $50 US.:binhsua53::binhsua53::binhsua53::binhsua53:

Cố chơi để qua 25$ mà lại bị thế này có tức không chứ :binhsua156::binhsua156::binhsua156::binhsua156::binhsua156:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,142
173,233
Latest member
8daybingo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week