Help Tổng hợp tình hình host Netload.in

chả có gì cả ... chỉ cần google Name Bank + Swift Code của bank mình rút ... điền chính xác Name + Name Bank + Swift Code + Account number là OK -> mấy cái kia điền từa lưa bậy bạ cũng được ... đã có kinh nghiệm withdraw paypal nhiều nên biết

chả có gì cả ... chỉ cần google Name Bank + Swift Code của bank mình rút ... điền chính xác Name + Name Bank + Swift Code + Account number là OK -> mấy cái kia điền từa lưa bậy bạ cũng được ... đã có kinh nghiệm withdraw paypal nhiều nên biết
hép tụi e vớ bác ơi

Bank Account No: điền như thê nào vậy bác ( VCbank)

Bank Account No: điền như thê nào vậy bác ( VCbank)[/QUOTE]

bank accuunt no : VCB 12 so tai khoan

ho va ten : ghi đúng theo thứ tự , vd : nguyễn văn A

Điền tài khoản $ kg biết về nhanh hơn không,chứ withdraw moneybooker về acb hôm trước hôm sau tiền về rồi

bác có thể làm 1 cái form cho mọi ng` tham khảo không? ko cần đúng tên bác

Thanks

acb nó k về rồi trời :(( ...........................................................

Mình muốn request $ về VCB, Pro giúp mình điền các thông tin như đã làm và nhận được tiền về bank với, mình xin hậu tạ đầy đủ ???

acb đã về

. acb làm ăn như kẹc rút trái kay 500 mất 60k phí vkl ............
12-10-2012 11:26:23nullPAYMENT RECEIVED1,466,849.00 VND1,466,849.00 CR

acb đã về

. acb làm ăn như kẹc rút trái kay 500 mất 60k phí vkl ............
12-10-2012 11:26:23nullPAYMENT RECEIVED1,466,849.00 VND1,466,849.00 CR

cung hỷ
bác rq mấy ngày vậy, cho em xin cái form với

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week