Help Tổng hợp tình hình host Oron.com

Mấy anh em từng bị report DCMA của thằng Corbin Fisher thì 100% lên đường. Coi chừng nó Report luôn cả về VN là chết mịa đấy chứ.
* Mình bỏ công theo dỏi, dịch dẹt mà chẳng thèm thanks cho mình 1 phát nào ... buồn quá đi. :D

Mấy anh em từng bị report DCMA của thằng Corbin Fisher thì 100% lên đường. Coi chừng nó Report luôn cả về VN là chết mịa đấy chứ.
* Mình bỏ công theo dỏi, dịch dẹt mà chẳng thèm thanks cho mình 1 phát nào ... buồn quá đi. :D

thanks bác ngàn sao *****

Mấy ông chiến Gay đang lọ mọ tìm file để xóa hoặc đã xóa hết =))

bây h có xóa hết cũng ko bít đường nào mà lần. tốt nhát xóa hết đi còn may ra :))

Nếu chắc chắn Pay thì xóa gỡ lại ít tiền tồn, còn ko Pay thì kệ đó làm từ thiện cho người nghèo ngày nào hay ngày đó

Ặc hết pre vài ngày không up nó xóa hơn 1000 files,bực mình cho acc lên 1 năm luôn gọi là ủng hộ nó qua cơn bĩ cực,đằng nào cũng không biết dùng tiền đó làm gì

Ặc hết pre vài ngày không up nó xóa hơn 1000 files,bực mình cho acc lên 1 năm luôn gọi là ủng hộ nó qua cơn bĩ cực,đằng nào cũng không biết dùng tiền đó làm gì

sao ko xin nó up lên cho 1 năm , xin nó 1 month pre mà nó hào phóng cho hẳn 3 năm PRE

Premium Account expires: 5 January 2014

RYUSHARE đang bị PAYPAL giết mà , cái nìe lâu lắm rồi

Ủa thế giờ mua thì mua bằng cách nào? Đến tận nhà admin à, liệu giờ này còn thức không? Chả thấy có hình thức nào để mà Pay :-s

Ủa thế giờ mua thì mua bằng cách nào? Đến tận nhà admin à, liệu giờ này còn thức không? Chả thấy có hình thức nào để mà Pay :-s

đưa đây tôi bán cho. bảo hành full time

Đang sài webmoney classic, ko biết nó có bị giới hạn khi nhận tiền ko ta. Đang request khoảng 1200$ :D
nồi cơm nào mà ngon thế?chỉ sợ thằng host nó nói limit không gửi tiền dc thôi,wm thì không có sao

Last edited by a moderator:
Đang sài webmoney classic, ko biết nó có bị giới hạn khi nhận tiền ko ta. Đang request khoảng 1200$ :D

Ko giới hạn kể cả 5k. Nhưng nhận xong nên bán luôn để lâu đêm dài lắm mộng...1200k mà sợ limit thì những trùm PTU nhận tiền kiểu gì :-s

Announcements

Forum statistics

Threads
421,058
173,139
Latest member
cameraquansat1

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back