Help Tổng hợp tình hình Keep2share - Fboom

Please check
Date: 2013-10-05 02:59:00
Payment ID: 45984968
[05/10/2013 6:10:32 PM] Dave Krown: Will check on monday

Kêu nó kiểm tra, nó nói là đợi đến thứ 2. Cái này phải tự động chứ, nếu không phải mình mua, ma một người bất kỳ nào đó mua trên link của mình thì sao mình biết được có tính sale hay không đúng không các bạn?

Đề nghị chủ topic xác nhận dùm nha.

Sao lại không nhỉ, các bác xem cẩn thận nhé. Em cái sale nào cũng từ site :D

hỏi cậu này mấy lần mà chưa được trả lời :(
Lần trước mình đăng kí vs invite c đã cho là chiến được luôn rồi hay sao
mà xem cái

ở đâu vậy,tìm hoài ko thấy :-s
Bong nay no lua dao day, minh thu chien va mua tren link cua minh thanh toan bang webmoney xong, thanh toan thanh cong, nhung khong nhan duoc sale, lien he no eo them tra loi luon, yeu cau tra tien lai no tra cho nguoi khac, roi no noi la no dang lien he bank. doi no giai quet. bo tay

thằng loz này bẩn lắm ae ạ ... e đặt link aff để ăn sale mà éo bao giờ nó tính ... thay link aff bằng link của file hơn 1gb thì live được 1 ngày nó xóa ****** nó file, ghi là copyright absue mới mất dạy chứ ... giờ éo biết chơi thằng nào ra hồn ... mở host chơi thì éo biết mở sao :(((((((

Qua chiến thử Salefiles đi cậu :)

như e thấy thằng này nó tính theo file thì phải, mất files là mất rebill, file nào có sale phát xoá thẳng cánh luôn, rebill thì bèo nhèo có 40%, nó tính cái cục kít gì mà 10 sale chủ được 1bill là may rồi, thằng bẩn bựa nhất trong nghiệp ptu e từng thấy
Vâng thanks bác đã giúp em giải đap1 số nghi vấn!

Em mới chiến thằng này được hơn 12 $ rồi và tiên như sau
  • Your balance: $12.95 (0 available / 12.95 hold) giờ em muốn pay thì phải làm thế nào ạ?

Em mới chiến thằng này được hơn 12 $ rồi và tiên như sau
  • Your balance: $12.95 (0 available / 12.95 hold) giờ em muốn pay thì phải làm thế nào ạ?

$ sale nó hold 2 tuần kể từ ngày sale, sau đó chuyển sang available, đủ $20 thì request đc. RQ thường 2-3 hôm $ về.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,985
173,054
Latest member
beobeo68

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back