Help Tổng hợp tình hình Letitbit.net......

thì host nào cũng có nhưng cái đám nhà lê bít tất này nó bóc lột dã man lắm,thuở xa xưa số người chơi nó đếm ko ra,giờ nó dc thế càng hút máu ae ác nữa.
khốn khổ khốn nạn lắm mới chơi tạm thằng này... có host nào ngon thay thế là cho nó vô sọt rác:))

khốn khổ khốn nạn lắm mới chơi tạm thằng này... có host nào ngon thay thế là cho nó vô sọt rác:))

đúng thế, ko biết sao mấy host hào nhoáng kia pay cao thế mà vẫn đâm vào thằng này, khó hiểu, ko biết nó chơi bùa mê gì. haizz :-<

Chuyển sang sale thì cả tuần nó ko đếm cho cái. chuyển về down thì đếm liện tục nhưng rate thì 3$/1k dl

các bác cho e hỏi .. sao e req từ lúc sáng thứ 6 đến bây h nó vẫn chưa paid là thế nào nhỉ :binhsua04:
mấy lần trc' thì chỉ cần 1 ngày là nó paid ngay mà :binhsua76:

các bác cho e hỏi .. sao e req từ lúc sáng thứ 6 đến bây h nó vẫn chưa paid là thế nào nhỉ :binhsua04:
mấy lần trc' thì chỉ cần 1 ngày là nó paid ngay mà :binhsua76:

đang thứ 7 chủ nhật mà!! đợi đêm mai đi lengkeng ngay:binhsua07:

---------- Post added at 01:24 PM ---------- Previous post was at 01:23 PM ----------

Chuyển sang sale thì cả tuần nó ko đếm cho cái. chuyển về down thì đếm liện tục nhưng rate thì 3$/1k dl

chả biết chú thế nào a vẫn rate đều đều:binhsua72:

chả biết chú thế nào a vẫn rate đều đều:binhsua72:
Của em thì sale vẫn đều đều thường là ngày 1 hoăc 2 sale(Sale chứ ko phải skymonk_install) lúc mình chọn PPD nhưng rate lại cứ giảm dần theo ngày. Trước còn thấy mục contact bảo nó fix nay chả thấy ở đâu nữa.Thấy PPD giảm chuyển sang sale thì ko thấy nó đếm cho mình sale nào

---------- Post added at 06:11 PM ---------- Previous post was at 06:08 PM ----------

Mà trước thấy cứ 1 skymonk_install nó lại tặng cho ít xu, nay cũng ko thấy nó tặng luôn, hơn nữa cách lưu file của thằng này làm mình chỉ có thể ăn xổi ở thì, x hiểu sao bọn nó lại làm như thế nhỉ

---------- Post added at 06:13 PM ---------- Previous post was at 06:11 PM ----------

Forum thì tiếng Nga. Mình thì học thứ tiếng đó có 1 học kỳ. mà cái nghề đời có mấy thằng sv chăm chỉ học đâu. Biết thế này mình chăm chỉ hơn chứ giờ x biết cái gì về thằng này

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week