Help Tổng hợp tình hình Oboom.com

Bác nao chỉ mình làm oboom.com với .. tinh làm thêm cái hot này mà chẳng biết add thanh toán ở chỗ nào + xem thống kê ở chỗ nào .. cac bạn chỉ mình chút được không

Bác nao chỉ mình làm oboom.com với .. tinh làm thêm cái hot này mà chẳng biết add thanh toán ở chỗ nào + xem thống kê ở chỗ nào .. cac bạn chỉ mình chút được không
vào chỗ aff là có mà
thanh toán khi đủ 20E sẽ có chỗ add WME, fee 20% dưới 100$

Mình có chiến thử qua nó, thật sự paid rất nhanh @@. Vừa đủ 20E request là tầm 6h sau $ về ví. Mỗi tội dưới 100E mất fee hơi chát :D

Mình có chiến thử qua nó, thật sự paid rất nhanh @@. Vừa đủ 20E request là tầm 6h sau $ về ví. Mỗi tội dưới 100E mất fee hơi chát :D
ăn may thôi cậu à, ngày trước còn paid nhanh, giờ cứ xác định trên 10 ngày nó paid 1 phát, ai may request gần lúc nó paid thì thấy nhanh.
Thằng này cheat ppd kinh khủng luôn nhá

Đúng là trước kia nhanh thôi, giờ thất thường rồi, mình sang ngày thứ 12 vẫn Open đây :)

11 ngày rồi chưa thấy pay
nghe nói thằng này cheat, không biết có cheat ppd không. Mình up hàng japan tier 3 thì ngày cỡ 1.5 EUR

Bên WJ thấy mọi người nói nó bắt đầu cheat rồi. Frozen stat, pay trễ. Chắc giờ nó gần hết vốn rồi, uploader up dữ quá nên nó hết tiền thuê server ;)

bác nào chỉ mình chỗ xem lượt download của thằng này với .. vào af thì chỉ có tổng $ download thui ah

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week