Tổng hợp tình hình QuizGroup và LifeNtw

vl nghe nói :D
mình cũng nghe nói giờ Quiz bất cnn tử đấy

kháng cáo 90% xịt
trừ khi bạn hiểu rõ cái bạn đang làm của ai

Giờ ráng giữ kênh thôi, mình chơi 3 kênh quiz pay đều tay chưa từng lỗi hẹn dù chỉ 1 ngày :D Có 1 kênh ăn 1 thẹo global vài ngày xong được bảo kê mất sẹo và nick lại xanh, còn 1 nick ăn gậy report thì gần 1 tháng chưa die, nhưng theo kinh nghiệm làm ăn với life thì nó sẽ bị đá sau vài tháng nữa :oops: Nhân đây thu mua khoảng 2 kênh đã vào Quiz chưa ăn sẹo nào, bác nào bán Inbox nhé (ưu tiên kênh con, tức là không phải tài khoản gmail gốc để dễ chuyển quền sở hữu).

quiz tui 2 gậy rùi mà vẫn chưa bị đá chờ cập nhật tiền xem nó có đá ko, kênh trước đó cũng 2 gậy cũng ko bị đá, mình thấy quiz no rất đàng hoàng mà

quiz tui 2 gậy rùi mà vẫn chưa bị đá chờ cập nhật tiền xem nó có đá ko, kênh trước đó cũng 2 gậy cũng ko bị đá, mình thấy quiz no rất đàng hoàng mà
thằng này hiện giờ bảo kê kênh khá tốt nếu còn thì yên tâm sẽ khó die

th quiz nó ko pay kênh die nữa rồi à? kênh chết đúng mấy ngày cuối tháng 7 đợi đến sát ngày pay tháng 9 nó thông báo ác như thú

thằng này hiện giờ bảo kê kênh khá tốt nếu còn thì yên tâm sẽ khó die
Mình cũng thấy vâyk, kênh mình 2 gậy cả tháng nay, nó cũng chả thèm đá , 2 kênh 2 gậy luôn nó ko đá ! Nhưng mình cũng ko dám pót nữa

Mình cũng thấy vâyk, kênh mình 2 gậy cả tháng nay, nó cũng chả thèm đá , 2 kênh 2 gậy luôn nó ko đá ! Nhưng mình cũng ko dám pót nữa
nó không đá đâu bác yên tâm :D trừ khi kênh bác bị thêm gậy nữa,mà thêm gậy nứa bác cúng bay mẹ kênh luôn rồi :rolleyes:

hjx chỉ là khó die khi đã vào QUZ thôi. em mới die 1 kênh xong. hôm trước sống nhăn răng không gậy, không sẹo hôm sau vào check đã ra đi rồi. YTB càng ngày càng khó kiếm

hjx chỉ là khó die khi đã vào QUZ thôi. em mới die 1 kênh xong. hôm trước sống nhăn răng không gậy, không sẹo hôm sau vào check đã ra đi rồi. YTB càng ngày càng khó kiếm
rp khó die kênh hay Youtube nó quét khó die bạn ?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,147
173,235
Latest member
hinhnengaudaucut

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week