Tổng hợp tình hình QuizGroup và LifeNtw

Cho mình hỏi xíu : Mình Update dashboard rồi, Vậy nó sẽ tự động chuyển $ sang Paypal cho mình hả?
Mình hỏi xíu: Nếu như Dashboard Youtube update vào QUIZ thì nó sẽ trừ số $ của tháng 6 đi hả mọi người.
Tại em mở Dashboard của YTB thấy còn $ trong thu nhập ước tính nữa.
Lần đầu đc PAY nên e ko biết ợ

trong này chán. ở ngoài chém gió mới vui. trong này tìm page mỏi tay :eek::eek:
Ờ. Mod thông lại đi. Trong này là tình hình chung đuợc rùi. VÀo tùm lum hết loãng topic....Topic ở nội dung, cập nhật từng tháng 1 mới rõ ràng, dễ dàng và mới mẽ hơn. Hi. :D

Cho mình hỏi xíu : Mình Update dashboard rồi, Vậy nó sẽ tự động chuyển $ sang Paypal cho mình hả?
Mình hỏi xíu: Nếu như Dashboard Youtube update vào QUIZ thì nó sẽ trừ số $ của tháng 6 đi hả mọi người.
Tại em mở Dashboard của YTB thấy còn $ trong thu nhập ước tính nữa.
Lần đầu đc PAY nên e ko biết ợ
"Cho mình hỏi xíu : Mình Update dashboard rồi, Vậy nó sẽ tự động chuyển $ sang Paypal cho mình hả? "
nghi vẫn của bạn đúng rồi đó.

Có bác nào biết đăng nhập vào youpartnerwsp.com/en/ khôg vậy ạ,em kết nối với Net này ngày 12 rồi,trong dashboard youtube cũng kết nôi thành công,mà giờ làm thế nào để đăng nhập trang đó để kiểm tra tiền ạ, :(

mình có hơn chục kênh, đang muốn vô quizgroup, tính để 1 kênh chính, các kênh còn lại ăn % ref của kênh chính, ko biết nếu làm thế có vi phạm gì chính sách ko nhỉ, có pác nào đang tự ref chính mình cho mình xin tí kinh nghiệm với

mình có hơn chục kênh, đang muốn vô quizgroup, tính để 1 kênh chính, các kênh còn lại ăn % ref của kênh chính, ko biết nếu làm thế có vi phạm gì chính sách ko nhỉ, có pác nào đang tự ref chính mình cho mình xin tí kinh nghiệm với
Cũng đang quan tâm vấn đề này

các bác cho em hỏi sao em đăng ký quiz đến step 2 rồi, vào dashboard youtube lại không thấy invite đâu hết, giờ phải làm sao đây các bác :(

Trạng thái xấu
Tài khoản của bạn đã nhận được cảnh báo về Nguyên tắc Cộng đồng sau, tài khoản sẽ hết hạn trong sáu tháng. Các vi phạm khác có thể dẫn đến vô hiệu hóa tạm thời khả năng đăng nội dung lên YouTube và/hoặc chấm dứt tài khoản của bạn.

Để tham khảo, bản sao của từng thông báo cảnh báo cũng được gửi tới địa chỉ liên kết với tài khoản này qua email.

như thế này vào quz dc hok may ban

Announcements

Forum statistics

Threads
420,985
173,054
Latest member
beobeo68

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week