Tổng hợp tình hình QuizGroup và LifeNtw

acmonica

Junior
Reactions
91
MR
0.000
Trạng thái xấu
Tài khoản của bạn đã nhận được cảnh báo về Nguyên tắc Cộng đồng sau, tài khoản sẽ hết hạn trong sáu tháng. Các vi phạm khác có thể dẫn đến vô hiệu hóa tạm thời khả năng đăng nội dung lên YouTube và/hoặc chấm dứt tài khoản của bạn.

Để tham khảo, bản sao của từng thông báo cảnh báo cũng được gửi tới địa chỉ liên kết với tài khoản này qua email.

như thế này vào quz dc hok may ban

0 o_O

tienphong1997

Newbie
Reactions
1
MR
0.000
- Bạn nào chỉ mình vào quiz với , kênh mình đã hơn 1k view và 30 sub .
- Mà khi join no lại bảo gửi mail cho ông anh minh , mà vô mail cả 2 anh em chẳng thấy đâu . Ai giúp đc không nhỉ

kukhanh

Senior
Reactions
254
MR
0.000
Mình vẫn chưa đc trả qua PP. Chắc sáng mai dậy có. PP mình thấy nó pay vào khyua. Nên sáng dậy hay check phát. Hi. Đợt ni chắc chờ 30 nó pay tiếp kênh chết rồi rút về luôn 1 lần. Hi. :D

tobe

Banned
Reactions
269
MR
0.000
Như nào là bị đá kênh vậy các bác. khi đăng nhập vào Q nó ko còn đủ kênh nhưng vào trong thì vẫn đủ. nhưng kênh khi chọn đăng nhập không còn là bị đá ak các bác

Mình vẫn chưa đc trả qua PP. Chắc sáng mai dậy có. PP mình thấy nó pay vào khyua. Nên sáng dậy hay check phát. Hi. Đợt ni chắc chờ 30 nó pay tiếp kênh chết rồi rút về luôn 1 lần. Hi. :D
uhm hi, đợi mấy ngày nay đói quá, sao mấy bạn kia đc pay sớm cả rồi :D

tiền trong quiz tự nhiên bay mất. em có 5$ kiếm dk tháng 6 qua tháng 7 tưởng nó paid cho ai ngờ ko có. tới 01-8 ko biết nó biến mất đâu 5$ đó luôn. ai biết nguyên nhân thế nào ko

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,887
176,348
Latest member
ruttien8xbet1

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week