Help Tổng hợp tình hình Rapidgator.net

cuối tháng lĩnh lương gộp lại đủ con MAC PRO http://macbookpro.vn/MacBookPro-MD322.aspx

ANH EM ở đây ai xài MAC thấy chiến PTU có ổn không :binhsua57:

PTU thì làm con PC, RAM 1GB, o cứng 40 GB, Chip C 2.5 ngon chán ;)), mua mác về cầy PTU đúng là vùi hoa dập liễu, MAC chỉ thích hợp Lướt Face, xem 3x, desin ;)). PTU lúc ko có sale khỏ thân cái bàn phím :). Tội nhất là mấy phim Ctrl (lúc nào cũng bị trà đạp) A, X, Z :)

- - - Updated - - -

UP bằng Web tốc độ đang 300k/s ồ yêahh

Hôm nay bac dunghoi chưa sâu hàng à.hay đợi sang ngày mới tổng kết luôn một thể hê hê.em chắc là tập xác định rôi,giờ này bọn nó ngủ hết hay sao ý

Last edited by a moderator:
Hôm nay bac dunghoi chưa sâu hàng à.hay đợi sang ngày mới tổng kết luôn một thể hê hê.em chắc là tập xác định rôi,giờ này bọn nó ngủ hết hay sao ý

Chuẩn bị có hàng đây, chúng nó vừa đi xem bóng đá về, giờ về với Love của tụi nó, chắc cần ít xúc tác nên nhu cầu mua acc là rất cao, hê hê

Em vẫn đứng hình từ sáng đến giờ,không hi vọng nữa rồi,còn 2h nữa là qua ngày mới,mai không up chắc là móm ròi

chủ nhật rồi mà vẫn chưa nhận được tiền. Giờ sao đây các bác
gửi support thì nhận đc cái này

Dear partner,
Your payment was transferred.

Sáng giờ chưa được con nào, qua được 4 con(55$) chả có nhẽ nó cheat mình dần dần và nay là ngày làm việc thứ 2 của nó :((. Sale Please NO CHEAT :((

Sáng giờ chưa được con nào, qua được 4 con(55$) chả có nhẽ nó cheat mình dần dần và nay là ngày làm việc thứ 2 của nó :((. Sale Please NO CHEAT :((

Bác 4 sale, mình cũng 4 sale, những tiền thì bằng 1 nữa của bác :(
sáng giờ 1 sale đứng hình luôn.

4 con 55$ là nó thương bác rồi đấy,nó mà cho 4 con 1 tháng thì vỡ mẹt.sáng giờ cũng móm xều hehe

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,467
173,638
Latest member
voisentam

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week