Help Tổng hợp tình hình Rapidgator.net

Nếu thực sự người ta thích thì việc đăng ký rồi down free or mua pre chả có gì phải gọi là khó khăn.

Chừng nào chiến PPD mới phải sợ.

vấn đề là mình cùi bắp chiến forum nên nó bắt đky thế này thì forum nào nó chịu :)
chắc mần site chiến cho lành

sáng nay vào ko được,giờ mới vào thấy hàng,lộc lá quá :)),nghỉ lâu lâu quay lại thấy mình vẫn có duyên ptu ghê
khoe hàng tí

CC thằng này bị sao mất tiu roài.

mình nghĩ nó fix rồi ai ngờ mẹ làm từ sáng giờ mất công chẳng thằng éo nào mua

Hình như RG block Ip từ us hay sao ấy từ sáng đến giờ không thấy thằng us nào down cả

Last edited by a moderator:
Thằng này lại nghĩ ra trò bóc lột mới, VKL, nó bắt mem down free cũng phải đăng ký thế này, nhiều đứa nó đăng ký down free, lâu lâu nó chán nó mua acc thì mình éo được tính vì nó mua premium từ acc cũ của nó

Thích thì nó cheat chẳng cần phải nghĩ ra trò để bóc lột đâu bạn :)), nếu nó tính chuẩn thì như thế dc coi là rebill đấy, vấn đề là nó có thích tính chuẩn ko thôi ;))

Thích thì nó cheat chẳng cần phải nghĩ ra trò để bóc lột đâu bạn :)), nếu nó tính chuẩn thì như thế dc coi là rebill đấy, vấn đề là nó có thích tính chuẩn ko thôi ;))

Nguy hiểm vãi, nói như cậu thì nó giảm rate xuống 45%,30% làm gì, cứ để 50% như cũ có phải thu hút uploader hơn không. Còn cậu bảo tính rebill thì cậu đã chắc chưa. đây là acc mem nó reg để nó down free, sau thời gian nữa nó thích mua premium ai biết nó có tính đó là rebill cho mình không

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week