Help Tổng hợp tình hình Rapidgator.net

bà mịa nó check down kinh quá, file toàn hàng khủng ngày 1 nhiều mà cứ lẹt đẹt $0.6 ... hay tại host mới người ta ngại down trời :(

bà mịa nó check down kinh quá, file toàn hàng khủng ngày 1 nhiều mà cứ lẹt đẹt $0.6 ... hay tại host mới người ta ngại down trời :(
cheat chứ sao lại check :)

---------- Post added at 09:40 PM ---------- Previous post was at 07:47 PM ----------

down gì mà chậm như rùa, 2mb/s/ 4links :((

Sao kì thế. Mới download một lần. Mà giờ chờ cả chục tiếng nó vẫn không cho download tiếp. Nó ghi rõ ràng là 15' 1 file mà.

Mọi người cho mình hỏi thằng này với mình acc premium thằng này dùng để dowload có bị giới hạn traffic không vậy ,sao mình add nó vào jdowloader để dowload thì toàn bị lỗi link "plugin outdated try restarting this link" .Mình không thể dowload .Nó báo thế này ai biết chỉ mình khắc phục với .Thanks all

ai biết trả lời giúp mìn với

Anh em cho hỏi thằng Rapidgator.net này lấy file kiếu gì đơn giản không? Giờ mình lấy toàn lấy tất cả file 1 lần. Nó không cho lấy ít hơn ah? Khoảng 500 hay 1000 file như extabit đó. Tích từng file thì quá lâu.

Thằng này bây h vẫn chiến download ngon nhất ...

Thằng này đang bị lỗi. Có ai vào được my files không?

Anh em cho hỏi thằng Rapidgator.net này lấy file kiếu gì đơn giản không? Giờ mình lấy toàn lấy tất cả file 1 lần. Nó không cho lấy ít hơn ah? Khoảng 500 hay 1000 file như extabit đó. Tích từng file thì quá lâu.

bạn quản lý file bằng folder cho gọn! mình thấy thằng này có gì bất tiện đâu? đến ul còn dễ nữa là:)

Tình hình bọn gà tồ này thế nào rồi các bác ơi, em mới tập chiến PTU chưa biết chiến host nào :(

show cái poor nửa tháng cho a e có tinh thần chiến đấu lâu dài cùng ptu upload :m187:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week