Help Tổng hợp tình hình Rapidgator.net

RG này đâm sales thì nhiều chứ chiến đc bao nhiêu, các bác lượt down thế kia mà bán đc sales thì chắc là hàng các bác tự đóng tự quay phim rồi up luôn =))

Đừng có bụng ta suy ra bụng người thế chứ =)) chơi thằng này từ đầu năm, chưa thèm đâm chọc gì đâu nhé. Lượt down ko phải lúc nào cũng tỷ lệ thuận với sale

Đừng có bụng ta suy ra bụng người thế chứ =)) chơi thằng này từ đầu năm, chưa thèm đâm chọc gì đâu nhé. Lượt down ko phải lúc nào cũng tỷ lệ thuận với sale

nhìn thèm nhỏ zọt mà mình hẻm có xu nào

Lại còn thể loại này nữa,không hiểu nó có định pay không

Dear Partners,
Funds already been sent to webmoney, however We have some delay with payout. We'll notify you, once funds been paid.

Dear Partners,
Funds already been sent to webmoney, however We have some delay with payout. We'll notify you, once funds been paid.

>> thằng này con nhà ông lươn lẹo rồi! chắc đinh quỵt tiền anh em đây :binhsua58:

Là cái chắc RG không cầm cự nổi rồi. mong sao paid lần cuối chết vẫn mang tiếng chơi đẹp. 300$ của em.Tiền_ơi

Last edited by a moderator:
Là cái chắc RG không cầm cự nổi rồi. mong sao paid lần cuối chết vẫn mang tiếng chơi đẹp. 300$ của em.Tiền_ơi

hi vọng vậy, tối thấy báo paid rồi mà mãi vẫn chưa thấy $ về ví :binhsua58:

Lại còn thể loại này nữa,không hiểu nó có định pay không

Dear Partners,

Đấy mà . Cậu còn có thông báo mình con chả có cái thông báo nào cơ :binhsua24::binhsua24::binhsua24:

Dạo này lượt down xuống :binhsua58:
Tình hình vậy, nên muốn bán 2 acc PPS Rapid cho anh em nào còn muốn chiến tiếp mỗi em 25$.
Mình xin R.I.P từ đây :((

PM nick yahoo: tungcsc103 nhé!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week