Help Tổng hợp tình hình Rapidgator.net

thằng này giờ click vào VISA nó bắt khách lập acc rồi mới cho mua pre,đây là nguyên nhân không có sale hôm nay chăng,ai có rồi show phát nhỉ

- - - Updated - - -

Bác này làm nghề mới cày lên PPS rồi sell à,ngon ghê
2012-11-10 74 (0$) 1 (13.4955$) 0 (0.0000$) 0.0000$ 0 (0$) 13.4955$
nói chung là ế hơn mọi hôm

thằng này giờ click vào VISA nó bắt khách lập acc rồi mới cho mua pre,đây là nguyên nhân không có sale hôm nay chăng,ai có rồi show phát nhỉ

- - - Updated - - -

Bác này làm nghề mới cày lên PPS rồi sell à,ngon ghê
đây cậu ah
2012-11-10 262 (0$) 3 (17.5365$) 0 (0.0000$) 0.0000$ 0 (0$) 17.5365$

dạo này host nào cũng toàn dc sale 1month

Hôm nay xõa up 1 month pre cho nó,hic 2 sales không đủ 1 tháng nhưng mà bỏ nó lâu quá sợ nó cho đi cả thì tiếc dù sao vẫn kiếm dc trong lúc các host chậm tiền. 2012-11-10 115 (0$) 1 (5.8455$) 0 (0.0000$) 0.0000$ 0 (0$) 5.8455$

Vẫn vào bt,acc mình chỉ kg dùng dc chức năng search thôi

Enable chứ năng set premium lên là không search được, tắt đi thì lại search được, khó hiểu thật @@

Mình chưa bao giờ không vào dc my file trừ lúc nó bảo trì.chủ yếu login trên máy nhà và dd.thằng này cũng nhiều trò lạ thật,muốn lập acc mới trên cùng 1 máy nó cũng phát hiện kg cho lập,đang pre mà muốn up lên nữa cũng kg dc.còn nhiều trò ban ip,giới hạn dl,kg search dc file,kg chuyển dc qua pps.không biết có sự khác nhau gì giữa acc cũ và mới lập.anh ấy khác người quá

Tôi không hiểu thằng RG này thế nào.
Hiện nay tất cả các chức năng vẫn bình thường, duy chỉ có truy cập vào My files (http://www.rapidgator.net/filesystem/index) để lấy links là không vào được, nó cho màn hình trắng xóa luôn, chẳng có chữ nghĩa gì cả. Vào từ desktop hay vps cũng đều có cùng kết quả trên.
Có bro nào gặp hiện tượng lạ này không?
Ai có câch giải quyết chỉ cho anh em với
Thanks!

Tôi không hiểu thằng RG này thế nào.
Hiện nay tất cả các chức năng vẫn bình thường, duy chỉ có truy cập vào My files (http://www.rapidgator.net/filesystem/index) để lấy links là không vào được, nó cho màn hình trắng xóa luôn, chẳng có chữ nghĩa gì cả. Vào từ desktop hay vps cũng đều có cùng kết quả trên.
Có bro nào gặp hiện tượng lạ này không?
Ai có câch giải quyết chỉ cho anh em với
Thanks!

Chú em up lên quá nhiều rồi. đợi nó xóa bớt file đi sẽ vào bình thường

đại gia ae ơi, up pre 3m luôn vậy :D các bác dùng rg thế nào mà hay lỗi thế, em dùng tất cả các chức năg đều bt, gần 9k file gần 9TB mà ko có sao cả. Phải nói là giao diện đẹp mượt.

Quá tài năng, chỉ có 7 lượt download đã làm được 1 sale khủng.

Chắc bro này chiến hàng cực độc, không đâu có cả đây.

Chúc mừng!!

Last edited by a moderator:

Announcements

Forum statistics

Threads
421,067
173,146
Latest member
tranbaolong

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week