Help Tổng hợp tình hình Rapidgator.net

dgroup9x

Junior
Reactions
126
MR
0.001

Có bác nào giúp mình chiến với không ?

Vãi bác, đầu tư gớm. Mới chơi mà
Cần mua Author các site Heroturko, Freshwap, Downtr, Tinydl, dl4all

1 Pro PTU :binhsua14:

Renrita

Banned
Reactions
49
MR
0.000
Vãi bác, đầu tư gớm. Mới chơi mà

1 Pro PTU :binhsua14:

Đầu tư cả triệu bạc rồi bác ak, cày như trâu mà do không biết hướng + PPD nên show hàng tìm lời khuyên ấy mà :D, chứ kiểu này đói, không đủ trả tiên điện :(

Tính kiếm ít con author DLE lớn lớn kiếm ít down ^^. Ai có không dùng PM với !

Giúp về vấn đề gì bác?
Các vấn đề về kỹ năng ae giúp đc chứ giúp bác nhiều $ thì ae chịu,em cũng muốn nhiều $ mà ko biết làm ntn đây :binhsua10:

Muốn hỏi bác ít kinh nghiệm + tám chút chơi. Bác đưa Y!M hoặc buzz mình nhé hoangnguyen_309

big-love86

Banned
Reactions
74
MR
0.000
theo mình nên chia nhìu file ở RG. nó cheat down nên phải có 1 số lượng file lớn để tỷ lệ thuận với cái cheat của nó + dễ bán sale vì down từ rapid cũng khó

theo mình nên chia nhìu file ở RG. nó cheat down nên phải có 1 số lượng file lớn để tỷ lệ thuận với cái cheat của nó + dễ bán sale vì down từ rapid cũng khó

Nhiều file quá sợ người ta nhát tải :)

Show hàng

Liệu sau 6 ngày chơi thì như vậy có bình thường không nhỉ ? hay ít quá :D

namthang

Junior
Reactions
98
MR
0.000
Mấy bác cho hỏi bên RG mình làm được 10$ thì nó cho chuyển sang PPS hay là phải 10$/day mới chuyển qua PPS được ?
làm được 10$ thì nó cho chuyển sang PPS

- - - Updated - - -

mình muốn lấy links ra từ vps để up remote mà ko vào vps được từ firefox để lấy links
ai biết lỗi ở đâu chỉ cho mình với
thanks!

Skysword

Senior
Reactions
732
MR
0.016
We have enabled ability to disable "Copy to My Files" service for your files. You can do it by unchecking Enable "Copy to My Files" in your profile setting on this page: http://rapidgator.net/settings/other

vào nó thông báo thế này, có ai bị thế ko, chính xác là bảo mình làm gì vậy. Không hiểu nó kích hoạt chức năng này có tác dụng gì :-s

Tắt cho tụi nó khỏi leech (_ _ )"

tacnep

Hero
Reactions
300
MR
0.587
We have enabled ability to disable "Copy to My Files" service for your files. You can do it by unchecking Enable "Copy to My Files" in your profile setting on this page: http://rapidgator.net/settings/other

vào nó thông báo thế này, có ai bị thế ko, chính xác là bảo mình làm gì vậy. Không hiểu nó kích hoạt chức năng này có tác dụng gì :-s

bác thích để cho tụi nó leech thì enable lên
File của bác nó bấm copy phát là thành file nó, khỏi cần phải down up lại

Announcements

Forum statistics

Threads
423,989
176,465
Latest member
Davvero

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week