Help Tổng hợp tình hình Rapidgator.net

Vâng vậy là sau hơn 3 ngày chửi nhau, acc mình đã được unban :)
Lại có cái để mà show cho anh em:))
2013-05-05 67 (0$) 9 (61.9550$) 4 (29.4800$) 0.0001$ 0 (0$) 61.9551$

chửi thế nào show các chửi cho anh em cái nào ?? :binhsua10: vui cũng ko quên việc chia sẻ cùng anh em chung vui chứ :binhsua14:

nó có nhiều cấp support, mấy đứa nhân viên ko hiểu chuyện bị e chửi nên chuyển lên trên, giải thích 1 hồi thì ok thôi :) đại khái thế này:

e cũng dọa ban nó ở mấy site to nữa:)) may mà quan hệ rộng =))

ah nếu vậy lần sau mà bị ban cũng phải nhờ đại ca quan hệ RỘNG NGOÁC giúp thôi:binhsua04:a thích quan hệ càng hẹp càng sướng :binhsua08:ngon nhể!! chúc mừng chú nhé :binhsua12:

nó có nhiều cấp support, mấy đứa nhân viên ko hiểu chuyện bị e chửi nên chuyển lên trên, giải thích 1 hồi thì ok thôi :) đại khái thế này:
e cũng dọa ban nó ở mấy site to nữa:)) may mà quan hệ rộng =))
thế nó có nói lý do ban ko?
em xem phần refunds dính bao nhiêu phát rồi :D

ohm nhưng nó vẫn còn nhọ ở chỗ 30 ngày xóa file và xóa data 1 cách không thương tiết ;)) Bác họng to lại có máu mặt thì nói nó luôn vụ delete file đi choa anh chị e cũng nhờ =))

=)) ai chả thích khít =))

- - - Updated - - -

lí do là fraud mà anh =)) mới hơn chục phát thôi =)) quá ít so vs lượng sales nên e nghĩ số lượng ko p là lí do, chắc là dính 4 5 cái liền 1 lúc mà toàn cái to

đâu đâu!! khe nào kẽ nào, mảng nào chú cũng biết còn bắt nạt lại nó thì chả rộng NGOÁC Ra rồi còn gì:binhsua04: vậy mà vẫn thích hẹp sao được nữa :binhsua12:

- - - Updated - - -

ohm nhưng nó vẫn còn nhọ ở chỗ 30 ngày xóa file và xóa data 1 cách không thương tiết ;)) Bác họng to lại có máu mặt thì nói nó luôn vụ delete file đi choa anh chị e cũng nhờ =))

ai cũng có máu ở mặt cả ......nếu ko có máu chắc là.... :music::binhsua10:

Buy PREMIUM (1 TB/unlimited*) for 30 days - $12.99
*Files will be deleted after 30 days since last download
Buy PREMIUM (4 TB/8 TB) for 30 days - $24.99
Buy PREMIUM (8 TB/10 TB) for 30 days - $39.99
Buy PREMIUM (4 TB/8 TB) for 90 days - $49.99

Mọi người cho hỏi thường renew bằng plane nào ạ..e có dữ liệu là 7.5 TB...trc thì e up 3 tháng..giờ cũng định 3 tháng nhưng nó ghi là 4tb/8tb là sao nhỉ...e hỏi ngố các bác trả lời giúp ợ :D

1 TB/unlimited thì 1 TB là dung lương để down còn cái kia là dung lượng lưu trữ như vậy thì up cái đầu tiên thôi nó ko có gói 3 tháng thì đành chịu rồi mà Balance của bác có trên 50$ cơ ah 1 tuần như vậy là niềm mong ước của tui đóa h đói quá hix

Last edited by a moderator:
1 TB/unlimited thì 1 TB là dung lương để down còn cái kia là dung lượng lưu trữ như vậy thì up cái đầu tiên thôi nó ko có gói 3 tháng thì đành chịu rồi mà Balance của bác có trên 50$ cơ ah 1 tuần như vậy là niềm mong ước của tui đóa h đói quá hix
Chán nhỉ..nhưng mà 30 ngày del file thì phải..còn các plane kia hình như lâu hơn nhỉ??...

Buy PREMIUM (1 TB/unlimited*) for 30 days - $12.99
*Files will be deleted after 30 days since last download Pay with Balance

Buy PREMIUM (1 TB/6 TB) for 30 days - $12.99 Pay with Balance

Buy PREMIUM (4 TB/8 TB) for 30 days - $24.99 Pay with Balance

Buy PREMIUM (8 TB/10 TB) for 30 days - $39.99 Pay with Balance

Buy PREMIUM (1 TB/6 TB) for 90 days - $24.99 Pay with Balance

Buy PREMIUM (4 TB/8 TB) for 90 days - $49.99 Pay with Balance

Buy PREMIUM (8 TB/10 TB) for 90 days - $79.99 Pay with Balance

Nhiều Plan quá riết rồi muốn lòa con mắt với nó. Có ai chơi $79.99 ko nhỉ ? :binhsua166:

Announcements

Forum statistics

Threads
421,063
173,143
Latest member
Thulo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back