Help Tổng hợp tình hình Rapidgator.net

Sặc acc mới đang lên sắp đc 10$ thì nó unblock acc cũ rùi bó tay :|

chúc mừng bác, có tranh cãi gi ko mà nó unban vậy

Đãi khái là nó bảo fraud, tớ bảo "tui có liên quan gì đâu thằng mua nó thích mua bằng tiền gì sao tui quản lý đc" =))

Hiện tại acc mình không còn đồng nào để up bằng blance(thì t4 định up nhưng nó pay mất còn đâu)..giờ có cách nào renew ko nhỉ? và nếu hết pre rồi mua link của mình bằng WMN có đc ko nhỉ..có bị xóa ko..trc đến giờ toàn up blance..:((..ai giúp mình với..
À mọi người cho hỏi luôn giwof nó còn 3 plane thì nếu renew thì dung lượng lưu trữ đc công thêm hay nó tính cả cái dữ liệu cũ của mình.
Ví dụ mình có 7tb dữ liệu up gói 8tb thì cộng thêm 8tb là 15tb hay là nó tính cả rồi chỉ thêm đc 1tb??

Hiện tại acc mình không còn đồng nào để up bằng blance(thì t4 định up nhưng nó pay mất còn đâu)..giờ có cách nào renew ko nhỉ? và nếu hết pre rồi mua link của mình bằng WMN có đc ko nhỉ..có bị xóa ko..trc đến giờ toàn up blance..:((..ai giúp mình với..
À mọi người cho hỏi luôn giwof nó còn 3 plane thì nếu renew thì dung lượng lưu trữ đc công thêm hay nó tính cả cái dữ liệu cũ của mình.
Ví dụ mình có 7tb dữ liệu up gói 8tb thì cộng thêm 8tb là 15tb hay là nó tính cả rồi chỉ thêm đc 1tb??

1. dùng wmz mà mua thử đi,
2. chỉ được thêm 1 TB
3. Dell file là điều ko tránh khỏi trong lúc này, bạn không nên tiết mớ file đó làm gì !!!!! kím 1 host khác để mirror

Làm thêm cho đủ 10$ đi rồi chuyển qua PPS sell tôi mua, giờ mình muốn chiến nó mà cày từ 0 -> 10$ thì lâu quá ???

Cậu mua bn, giờ đc 7$ rùi làm lên 10$ chắc phải 5-6 ngày gì đó.

1. dùng wmz mà mua thử đi,
2. chỉ được thêm 1 TB
3. Dell file là điều ko tránh khỏi trong lúc này, bạn không nên tiết mớ file đó làm gì !!!!! kím 1 host khác để mirror
Balance USD $46.98
Buy PREMIUM (1 TB/unlimited*) for 30 days - $12.99
*Files will be deleted after 30 days since last download

Sao mình chỉ hiện có mỗi 1 plane thôi nhỉ....nó ép mình up plane này hay sap vậy..up plane này có del file mọi người :((

Up plan này xong ngay lập tức cậu sẽ bị del file quá hạn không có người dl

F5 mãi từ sáng chả thấy gì,vừa đi với gái 1 tí đã thấy 2 thằng vào rọ :)

2013-05-10 25 (0$) 2 (12.9900$) 0 (0.0000$) 0.0000$ 0 (0$) 12.99$

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week