Help Tổng hợp tình hình Rapidgator.net

Cho em hỏi Rapidgator có cho remote upload không ?

Tình hình là em mới chơi ptu, nhưng thằng rapidgator cứ mỗi lần paste link vào ô remote upload thì chả thấy động tĩnh gì.. giống như nó không hỗ trợ chức năng đó vậy. còn thằng uploaded thì cứ vù vù. remote thì ok .. có mỗi thằng rapid này em thấy chơi cũng dc .. mỗi tội remote ko được... các bác nào biết làm ơn chỉ giúp em cái ạ.

Rg remote upload ngon mà,lấy direct link hoặc add acc pre vào làm 1 lúc 200 files

thằng rapid này gói premium cao nhất của nó là hdd lưu trữ 8tb hả ae

- - - Updated - - -

All the people like to join the this kind of the nice and great site.I think that the admin of the this site was honesty and paying man.

Ai bị giống minh ko?
Trong statfiles hiện 2 cái sale, nhưng click vào chỉ có 1 cái có link, ngược đời cái là vào profile lại báo có 1 cái và được tính có 1 cái..không hiểu sao luôn..nó cheat lộ à..của mình thì ngày này tháng trc có 1 sale..ăn rebill mà nó định nuốt nhưng code hỏng à :))

Ai bị giống minh ko?
Trong statfiles hiện 2 cái sale, nhưng click vào chỉ có 1 cái có link, ngược đời cái là vào profile lại báo có 1 cái và được tính có 1 cái..không hiểu sao luôn..nó cheat lộ à..của mình thì ngày này tháng trc có 1 sale..ăn rebill mà nó định nuốt nhưng code hỏng à :))

mai check lại profile xem, mình cũng bị như thế này 1 lần nhưng hôm sau xem profile thấy vẫn đủ xèng

Ai bị giống minh ko?
1 cái file có sale của bạn vừa bị xóa
vì vậy có hiện 2 sale nhưng chỉ có 1 link

dạo này sale rất ko ổn định
2013-05-28 21 (0$) 2 (12.9900$) 0 (0.0000$) 0.0000$ 0 (0$) 12.99$

Hnay update prof thì không thấy cộng vào gì cả..chả có nhẽ mất 6$ vs nó..bẩn bựa quá :(, của mình hầu như mất hết rebill mặc dù ko bị del file nhiều, mơi sale tuần trc tuần này vào đã không thấy hiện link gì nữa...Khổ thân cày kéo :((

em vừa ra đi đến ngày hôm nay là hơn 10 TB rồi nên còn chả mong được thế này :binhsua80:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,142
173,233
Latest member
8daybingo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week