Help Tổng hợp tình hình Rapidgator.net

dạo này RG xóa file kinh quá, up lên thì không được, up trực tiếp từ web cũng ko được có pác nào bị nt ko vậy?

Các bạn cho mình hỏi là nếu mình up file và để vào 1 thư mục trong RG, sau đó post link của thư mục thì liệu nếu bị report DMCA file trong thư mục đấy nhiều quá thì liệu thằng RG có xóa luôn thư mục đấy luôn để tránh trường hợp reup lại vào thư mục ấy không nhỉ. Cám ơn :)
nó chỉ xóa file thôi không xóa thư mục đâu cậu nhé

CÁC BẠN TỰ ĐÂM QUA LINK THÌ SẼ BỊ XÓA LIÊN TỤC, ĐÂY LÀ KINH NGHIỆM CỦA MÌNH, ĐỪNG VÌ TIẾC MẤY XU MÀ LÀM MẤT MIẾNG ĂN LÂU DÀI.

CÁC BẠN TỰ ĐÂM QUA LINK THÌ SẼ BỊ XÓA LIÊN TỤC, ĐÂY LÀ KINH NGHIỆM CỦA MÌNH, ĐỪNG VÌ TIẾC MẤY XU MÀ LÀM MẤT MIẾNG ĂN LÂU DÀI.

Trước tớ cũng nghĩ như cậu nhưng đã sai lầm. Đây là vừa tháng rồi hết hạn tớ ko tự buy qua link nữa mà buy bằng acc balance.

Kết quả:

Mọi ngày

Trước tớ cũng nghĩ như cậu nhưng đã sai lầm. Đây là vừa tháng rồi hết hạn tớ ko tự buy qua link nữa mà buy bằng acc balance.
Mình hỏi nè, nếu mua qua link file của mình thì trước khi click vào link, mình phải logout ra khỏi tài khoản phải ko, để khi click vào link thì mới chọn được Buy Premium... điền thông tin đăng nhập... chứ nếu ko logout ra mà click vào link thì nó ra mục Download file chứ sao mà mua dc. Mấy filehost khác thì mình ko biết up Pre qua link dc ko, còn RG thì nhiều người up rồi, up vậy ko vi phạm bất kỳ luật nào của RG và ko ảnh hưởng gì đến tài khoản mình đang chơi chứ?
Mà việc xóa file thì có cần liên quan đến việc up Pre qua link hay qua balance ko nhỉ

Các cậu phải mua bằng gói ở dưới chứ gói trên sau 60 ngày k download nó sẽ del. Và đương nhiên DMCA không thể tránh khỏi.

Mình hỏi nè, nếu mua qua link file của mình thì trước khi click vào link, mình phải logout ra khỏi tài khoản phải ko, để khi click vào link thì mới chọn được Buy Premium... điền thông tin đăng nhập... chứ nếu ko logout ra mà click vào link thì nó ra mục Download file chứ sao mà mua dc. Mấy filehost khác thì mình ko biết up Pre qua link dc ko, còn RG thì nhiều người up rồi, up vậy ko vi phạm bất kỳ luật nào của RG và ko ảnh hưởng gì đến tài khoản mình đang chơi chứ?
Mà việc xóa file thì có cần liên quan đến việc up Pre qua link hay qua balance ko nhỉ

Mua bằng cách tự sướng thì phải đợi hết premium mới mua được.

vớ vẩn, cái đó là tùy vào gói mà mình mua, mua gói 8T-10T thì ko bị xóa đâu, 30 days thì kiểu gì cũng bị xóa nhé
8TB bây giờ còn mỗi 140G trống, đang chờ tụi nó xóa file để up tiếp =))
2013-11-06 19 (0$) 7 (51.4650$) 2 (12.9900$) 0.0000$ 0 (0$) 51.465$

vớ vẩn, cái đó là tùy vào gói mà mình mua, mua gói 8T-10T thì ko bị xóa đâu, 30 days thì kiểu gì cũng bị xóa nhé

Tớ đang nói là nói đến gói unlimited. chứ mấy gói 8TB hay 10TB thì nói làm gì. Dung lượng đã vượt gấp đôi con số này từ lâu rồi.

Lức trước dùng gói Unlimited bằng cách buy trực tiếp khi mua balance nó rất ít khi xóa file. Nhưng dạo gần đây thì nó trảm hết, có những file mới upload lên chưa đc 24h nó cũng cho vào list 60 days no download =)) (Đã Change MD5 các kiểu). PM hỏi nó thì nó bảo nó ko can thiệp vào, hệ thống tự động xóa =)) Đành chịu.

Last edited:
mua gói 8T-10T có đỡ xóa vì DMCA không hả cậu

Tớ đang nói là nói đến gói unlimited. chứ mấy gói 8TB hay 10TB thì nói làm gì. Dung lượng đã vượt gấp đôi con số này từ lâu rồi.

Lức trước dùng gói Unlimited bằng cách buy trực tiếp khi mua balance nó rất ít khi xóa file. Nhưng dạo gần đây thì nó trảm hết, có những file mới upload lên chưa đc 24h nó cũng cho vào list 60 days no download =)) (Đã Change MD5 các kiểu). PM hỏi nó thì nó bảo nó ko can thiệp vào, hệ thống tự động xóa =)) Đành chịu.
chắc cậu cho rằng có mình cậu vượt 10T hay sao, tôi đã lên trên 30T từ lâu rồi, sau đó bị xóa dần bây giờ còn dưới 8T đấy
nó nói ko sai đâu, hoàn toàn là tự động xóa, chính vì vậy cậu up pre 30 days kiểu gì cũng vẫn bị xóa như vậy thôi
bây giờ cho dù cậu thỏa thuận nộp 100$/1 tháng để nó ko xóa file thì cũng ko được đâu

mua gói 8T-10T có đỡ xóa vì DMCA không hả cậu
vẫn xóa như bình thường nhé

mình trung gian thôi nhé,ko đứng về ai cả ,bản thân mình đã trải qua như sau:
-lần 1:mua gói ''Buy PREMIUM (1 TB/unlimited*) for 30 days - $12.99'' dữ liệu bốc hơi ngay 1/2 từ tầm 15 tb xuống gần 7 tb
-lần 2:mua gói''Buy PREMIUM (8 TB/10 TB) for 90 days - $79.99'',trong khoản thời gian từ khi bắt đầu mua cho đến cách đây tầm 10 ngày thì file ít xóa,một ngày dell lèo tèo thui.
-từ 10 ngày trở lại đây:tốc độ file xoa đúng tăng lên thấy rõ....................

Công nhận dạo này nó xoá random kinh quá,trước vài ngày mới xoá 1 vài file giờ ngày nào cũng xoá

chắc cậu cho rằng có mình cậu vượt 10T hay sao, tôi đã lên trên 30T từ lâu rồi, sau đó bị xóa dần bây giờ còn dưới 8T đấy
nó nói ko sai đâu, hoàn toàn là tự động xóa, chính vì vậy cậu up pre 30 days kiểu gì cũng vẫn bị xóa như vậy thôi
bây giờ cho dù cậu thỏa thuận nộp 100$/1 tháng để nó ko xóa file thì cũng ko được đâu

vẫn xóa như bình thường nhé

Ờ cái lạ là auto của nó khá quái đảng, file mới up mà cho vào no download 60 days :(. Mà cái vấn đề lúc đầu mà mình nói là việc xóa file giữa buy gói unlimited bằng blance account và tự đâm bằng webmoney. Vì bác PtuKuToNhuPhic bảo tự đâm sẽ bị xóa nhiều hơn là mua bằng tiền trong acc, chứ nếu nói về 8T 10T thì cái đấy rành rành ra rồi.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week