Help Tổng hợp tình hình Rapidgator.net

lâu lắm rôi có cảm giác móm. hôm nay móm thật rồi

mai hết hạn pre chắc tự sướng plan 3month 6T vậy :v
Nghe mấy bạn khác nói ko thể up pre khi mình chưa hết hạn, vậy nếu đợi đến ngày hết hạn up, mình up chậm 1 chút thì file có bị xóa liền hay ko; hay RG tính thêm 30 ngày từ sau khi hết hạn mới xóa file
Ví dụ: đêm nay theo giờ RG là 3h sáng qua ngày mới, sáng mai mình mới dậy up trễ vài giờ thì file có bị xóa liền ko
Thanks!

Cho mình hỏi nếu đang premium ở Plan unlimited giờ up lên gói 8TB thì nó sẽ chuyển sang 8TB hay giữ gói unlimited vậy?

Nếu up bằng wmz thì ko dc
Còn up bằng blance thì nó sẽ tính theo gói pre mới up, 8TB, cộng dồn ngày, mình up 1 lần rồi

Nếu up bằng wmz thì ko dc
Còn up bằng blance thì nó sẽ tính theo gói pre mới up, 8TB, cộng dồn ngày, mình up 1 lần rồi
cho mình hỏi khác biệt giữa gói unlimited hoặc gói 1Tb/6tb với gói 6tb/8tb nhiều không up gói nào lợi hơn vậy pro ơi

cho mình hỏi khác biệt giữa gói unlimited hoặc gói 1Tb/6tb với gói 6tb/8tb nhiều không up gói nào lợi hơn vậy pro ơi

có thấy 6tb/8tb đâu nhỉ, mỗi 4 TB/8 TB
unlimited
thì dùng có các bác data >10TB, hay spam nhiều mà thôi, cái này cứ xác định là ngủ dậy luôn có 1 cơ số files ra đi :D nên phải spam nhiều để bù lại
Còn ko thì cứ 8T hay 10T mà dùng, files chỉ đị deleted khi bị dmca thôi.

mà giờ plan non-unlimit nó chỉ cho 90 ngày giữ file thôi à,trước nó giữ foever mà,mịa bọn này càng ngày càng tiết kiệm storage

Có thấy ghi là 90days đâu nhỉ, mình chỉ bị deleted do dmca thôi, ngày vài chục files, có ngày vài files, chưa có cái nào do 90days cả

Có thấy ghi là 90days đâu nhỉ, mình chỉ bị deleted do dmca thôi, ngày vài chục files, có ngày vài files, chưa có cái nào do 90days cả
bác vào phần profile mà coi,ko thì vào phần premium,nó giờ giảm xuống 90 day rồi,chán vãi

Hỏi mọi người cái này, khi tick vào mục "Subscribe to a recurring payment" thì RG tự động gia hạn acc pre theo plan nào vậy, có gia hạn theo plan mình đang dùng hiện tại hay ko, mình dùng plan 1TB/6TB for 90 days

Hỏi mọi người cái này, khi tick vào mục "Subscribe to a recurring payment" thì RG tự động gia hạn acc pre theo plan nào vậy, có gia hạn theo plan mình đang dùng hiện tại hay ko, mình dùng plan 1TB/6TB for 90 days
tốt nhất là bác tắt nó đi,làm thủ công thôi,yên tâm vừa hết hạn nó ko xóa file ngay đâu,như mình đêm nay hết hạn toàn để đến sáng hôm sau upgrade,chả vấn đề gì

tốt nhất là bác tắt nó đi,làm thủ công thôi,yên tâm vừa hết hạn nó ko xóa file ngay đâu,như mình đêm nay hết hạn toàn để đến sáng hôm sau upgrade,chả vấn đề gì
Theo bạn thì nên up bằng balance hay tự sướng, tự sướng có nguy hiểm ko ha!

Theo bạn thì nên up bằng balance hay tự sướng, tự sướng có nguy hiểm ko ha!
bác chơi lâu dài thì tốt nhất tự sướng cái plan 3 month 6T 24$ ấy,ngon mà giá chỉ bằng cái plan 1month 6T thôi.tự sướng anh em làm suốt mà,thằng rg nó support cũng thấy bảo thích thì tự mua premium có sao đâu :D
vấn đề duy nhất gặp phải là trong 3 tháng 6T có đủ cho bác ko thôi :))

Theo trang chủ thì plan 3 months/ 6 tb mỗi tháng đc down 1 tb

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,476
173,654
Latest member
sn121097

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week