Help Tổng hợp tình hình Rapidgator.net

Tôi cũng không hề thấy bất cứ thứ gì -- chẳng biết $ của thằng RG đi đâu nữa ..
anh em có ai giống tôi ko ?????????

;):):eek: hôm qua nó pay hôm này đi mua mấy bộ đồ + vài thứ linh tinh ... Tới bây giờ chẳng biết $ của thằng RG ở đâu

chẳng nhẽ nó scam mình ah .. sao bây giờ không thấy xu nào thế này

;):mad::rolleyes:o_O:eek::oops::D:cool::confused::(:mad:

Đhs, từ qua đến giờ đứng cmn hình luôn ( cả lượt down, dù bài vở vẫn đều đặn và các host khác vẫn nhẩy ầm ầm). Có bác nào bị như em ko?

Premium till 2014-08-22
Bandwith available1023.61 GB of 1 TB
Hệ thống chắc chắn có vấn đề Hết cmn premium tự nhiên bandwith nhẩy thêm lên 1TB như thể là vừa tự sướng, có bác nào bị như em không ợ?:eek:

Đhs, từ qua đến giờ đứng cmn hình luôn ( cả lượt down, dù bài vở vẫn đều đặn và các host khác vẫn nhẩy ầm ầm). Có bác nào bị như em ko?

mình thì lượt download vẫn vậy nhưng lạ cái là hôm nay chưa được em nào .. chắc có vấn đề thật

Từ đợt thằng Nga ngố bị cấm vận có vẻ như các host hay trục trặc về khoản trả qua Webmoney, nên hold lâu vãi nồi.

Premium till 2014-08-22
Bandwith available1023.61 GB of 1 TB
Hệ thống chắc chắn có vấn đề Hết cmn premium tự nhiên bandwith nhẩy thêm lên 1TB như thể là vừa tự sướng, có bác nào bị như em không ợ?:eek:

chỉ giúp mình cách tự xử như thế nào để không bị ra đảo, 2 lần toàn phải dùng balance tiếc đứt ruột

chỉ giúp mình cách tự xử như thế nào để không bị ra đảo, 2 lần toàn phải dùng balance tiếc đứt ruột
Cậu login vào acc RG trên vps ===> click vào link của cậu ===> mua qua webmoney.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,072
173,151
Latest member
dungtv1991

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back