Help Tổng hợp tình hình Rapidgator.net

Cái này là gì vậy các bác Recurring payment OFF show history ? Không biết nó có cho e vào danh sắp được paid 0 :(
Đây là chức năng tự động gia hạn tài khoản pre, để ON thì cứ đến ngày hết hạn pre, nó tự động gia hạn thêm, để OFF thì tắt đi. Để thay đổi ON/OFF thì vào Modify account settings --> Other --> Subscribe to a recurring payment

Muốn được nó auto pay thì chuyển mục Recurring payment sang ON hả các bác ?
Mấy mục này liên quan đến tài khoản pre (gia hạn tài khoản), còn nếu chơi PPS/PPD thì khi nào đủ 15$ trở lên thì sang tuần nó tự động pay cho, ko cần chọn gì hết. Nhớ kiểm tra trong Modify account settings --> Payout Details --> Payout (kiểm tra xem có phải chọn Payout on Thursday hay ko, chọn cái này nó tự động pay vào thứ 5 hàng tuần, có khi sớm hơn, còn chọn Pause payout thì nó tạm ngừng pay)

bán wmz thì lên box money exchange đó, có mấy ông chuyên thu mua wmz giá còn cao hơn auto, giao dịch cũng nhanh nữa.
sáng nay bán sớm ko thấy ai online nên bán trên web auto đó.trước bán đó vẫn ngon mà.h gọi điện,chat yahoo đều ko trả lời

Má thằng RG này, nó cheat hết bill tháng này của mình đã đành, giờ đến chính bạn của mình bên US mua pre mà nó cũng ăn trọn, . Tụi nó ngồi không ăn tiền mà còn như zậy thì hết biết nói sao :)

Last edited:
các bác up nhiều mà ko đem lại đủ nguồn thu cho nó nuôi server thì nó phải cho ra đi thôi. :D

dạo này rg del file vãi =)) ngày up có hơn 50 file mà del hết 100file, mất hết bill cmnr
tớ giữ đc file mà còn bị nó cheat bill đây này :eek:! nữa tháng trời đc 2 con bill còi

Announcements

Forum statistics

Threads
421,072
173,151
Latest member
dungtv1991

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back