Help Tổng hợp tình hình Rapidgator.net

May thay anh noi co dung ko no cheat thu doan tinhvi lam ma

Vãi thật. Dạo này a mất tích ở đâu mà thằng jorshon pm a k reply vậy. A rãnh lên yahoo 3 thằng hỏi thăm xem tình hình năm nay thế nào rồi?

đkm thằng ml này tự nhiên xóa hơn 6t của em , thằng ml , em đã dùng gói 10t , bán cho nó như trâu mà nó không tha
Lý do nó xóa là gì vậy cậu? Rút kinh nghiệm cho mọi người, nên move hết data qua một host, chiến thêm đc sale nào thì đc chứ lỡ may nó del file hết còn có cái remote lại chứ k là trắng tay

Dạo này thỉnh thoảng có file bị del dmca hết reup đc luôn,nó thêm vào bộ lọc như uploaded.net rồi,làm ăn ngày càng khó

Dạo này thỉnh thoảng có file bị del dmca hết reup đc luôn,nó thêm vào bộ lọc như uploaded.net rồi,làm ăn ngày càng khó
Cái này tớ thấy nó như vậy một thời gian rồi. nếu nó vừa del vì DMCA mà mình re-up liền thì link bị del ngay, nhưng để một thời gian rồi re-up thì k bị.

Lý do nó xóa là gì vậy cậu? Rút kinh nghiệm cho mọi người, nên move hết data qua một host, chiến thêm đc sale nào thì đc chứ lỡ may nó del file hết còn có cái remote lại chứ k là trắng tay
chịu , bán cho nó đều như chanh vắt . chả biết sao , dở chứng vl

Announcements

Forum statistics

Threads
420,839
172,918
Latest member
waryukat

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week