Help Tổng hợp tình hình Rapidgator.net

Xin nó HDD thôi, nó ko cho pre để tải file đâu, mà nó cho HDD cũng keo lắm ;)) nói chung là sau 1 thời gian gần đầy thì tự xóa bớt thôi, chứ nó cũng sẽ vào xóa file khi nó quét định kỳ thôi

File nào nhiều sale quá nó cũng xoá :p, mà hình như xoá file mất rebill

File nào nhiều sale quá nó cũng xoá :p, mà hình như xoá file mất rebill
Có hay ko nó cũng cheat sấp mặt, nó sẽ tính căn cứ thu nhập trung bình và thả sale cho tương tự thôi ;)) nói chung thì lo cái nguồi backup chứ còn đầy thì tự xóa bà cho lẹ

ko có thanh toán bang paypal nhỉ thơ, hơi buồn

Các bác cho em hỏi là em tạo link bio tiktok ( e dùng baecons free) => gắn link rút gọn vào ảnh => click => rapidgator => người xem download thì em có được tiền từ cả rút gọn và rapidgator không ạ? em cảm ơn

Các bác cho em hỏi là em tạo link bio tiktok ( e dùng baecons free) => gắn link rút gọn vào ảnh => click => rapidgator => người xem download thì em có được tiền từ cả rút gọn và rapidgator không ạ? em cảm ơn
đc , nhưng rapid lượt down lèo tèo thì cũng ko dc bao nhiêu tiền đâu

e cảm ơn bác. thế có trang nào chơi click mà ít capcha cho người xem chút không ạ bác. Em tìm hiểu thấy mn dùng ouo nhưng nhờ bác tư vấn thêm ạ.
ouo là 1 trong những site uy tín ( và có rate cao trong nhóm uy tín) nhất hiện nay rồi, các trang khác có lẽ rate cao hơn nhưng khả năng bị bùng khá cao.

bái phục cao nhân nghĩ ra phương án này trong giai đoạn hiện tại :( , mình nói thật để link RG trực tiếp còn ít user download r chứ đừng nói để qua link rút gọn 3-4 phát captcha mới dc down thì chắc user chạy mất dép phí công làm thôi bạn
p/s: qua phương án link rút gọn mình thấy bên nam mỹ hay để qua link rút gọn nhưng link đích phải là link download free như google drive hay mega.nz hoặc dlink chứ k ai xài filehost trả phí cả

bái phục cao nhân nghĩ ra phương án này trong giai đoạn hiện tại :( , mình nói thật để link RG trực tiếp còn ít user download r chứ đừng nói để qua link rút gọn 3-4 phát captcha mới dc down thì chắc user chạy mất dép phí công làm thôi bạn
p/s: qua phương án link rút gọn mình thấy bên nam mỹ hay để qua link rút gọn nhưng link đích phải là link download free như google drive hay mega.nz hoặc dlink chứ k ai xài filehost trả phí cả
phong cách này chắc của năm 2010

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,446
173,608
Latest member
irenepain

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week