Help Tổng hợp tình hình Rapidgator.net

Pót nhầm rồi :(((((( edit edit rapidgartor chưa có PP thì phải

Attachments

80.3 KB · Views: 56
các bạn cho mình hỏi tí tình hình là thế này : mình up FTP = FileZilla mà kô được sau đó mình vào web trong VPS up trực tiếp lun như thế có bị ban nick kô vậy vì mình tạo tk trên máy tính của mình.Giờ sợ nó ban nick quá ai heo mi cái:binhsua72:

các bạn cho mình hỏi tí tình hình là thế này : mình up FTP = FileZilla mà kô được sau đó mình vào web trong VPS up trực tiếp lun như thế có bị ban nick kô vậy vì mình tạo tk trên máy tính của mình.Giờ sợ nó ban nick quá ai heo mi cái:binhsua72:
úp xả láng đi không thành vấn đề

ko sao đâu bạn, muốn an toan hơn thì thoát rapid o máy bạn trước khi login trên VPS, còn mình thi kệ nó nhung chẳng bi sao

stat mình thì ko tệ lắm nhưng từ khi nó update thêm chức nang folder link mình ứ vào được my file nữa cả 2 hôm nay chẳng làm việc được.

đẹt, lập mẹ cái acc mới thì my file vào được nhưng éo vào được ftp upload để lấy password ftp, hôm nay đã nóng còn đen vãi :(( :(( :((

Announcements

Forum statistics

Threads
420,985
173,054
Latest member
beobeo68

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back