Help Tổng hợp tình hình Rapidgator.net

Mình thấy bình thường mà ?

nếu đúng thằng này được FSN mua lại thì nó sẽ cheat xoay vòng, nó cheat từng nhóm 1 và cheat cả PPD lẫn PPS.

Lúc trước chơi FSN mình cũng thấy khó chịu như thằng này, nó cheat mà ko có logic, cứ tùy tiện ... khiến chúng ta dễ nhận ra.

sao nhiều thằng ko kiếm đc sale cứ đổ tội cho nó cheat thế nhỉ :binhsua27:

vác cc ra đâm 1 con là biết nó có cheat hay ko :binhsua30:

Dear customer,
Its Murphy's Law

On 17 July 2012 07:00, <***********@gmail.com> wrote:
> Support request from contact form
>
> Name: Explain this problem for me
>
> Email: *************@gmail.com
>
> Subject: general questions
>
> Text: Dear SIR
> When I select the PPS, does not have any sale.
> but when I select the PPD it appears 2 sale in a day.
> I do not believe this is a random.
> Explain this problem for me.
> I am a genuine uploader.
> Thank and have a good day.
>
> User type: advert
> Status: not premium
>
==================
Mình hỏi nó tại sao PPS thì *** có cái sale nào còn chuyển sang PPD thì có liền 2 cái.
Nó trả lời mình: Its Murphy's Law - Nó là nguyên tắc đánh lừa, chẳng hiểu nó nói gì, lừa ai, lừa mình hay lừa cái gì :))

Murphy's Law ==> đừng dùng google dịch chứ :D.
Nó là "định luật Murphy" do 1 thằng cha kỹ sư cơ khí người Mỹ nghĩ ra, định luật này dĩ nhiên ko có cơ sở khoa học nhưng nó rất nổi tiếng. "It's Murphy's Law" câu này rất thông dụng bọn Mỹ thường dùng để giải thích những xui xẻo một cách đếch tin nổi. Kiểu "Họa vô đơn chí, Phước bất trùng lai" (Xui xẻo thì đến nhiều lần, May mắn thì đếch lập lại) của VN :D
Nhưng riêng mình nghĩ thằng GATO này nó có cheat sales :(

Last edited by a moderator:
nếu như bác này nói thì tuần sau mình món rùi . tuần này sale ầm ầm :binhsua36:

nếu bạn đã từng chiến FSN thì bạn cũng biết thôi. đó là chưa nói là nếu kiếm nhiều quá nó sẽ đưa 1 lí do là bạn cheat sale rồi banned acc luôn. kiếm rita hỏi đi, tên đó rành về FSN lắm. :D

Murphy's Law ==> đừng dùng google dịch chứ :D.
Nó là "định luật Murphy" do 1 thằng cha kỹ sư cơ khí người Mỹ nghĩ ra, định luật này dĩ nhiên ko có cơ sở khoa học nhưng nó rất nổi tiếng. "It's Murphy's Law" câu này rất thông dụng bọn Mỹ thường dùng để giải thích những xui xẻo một cách đếch tin nổi. Kiểu "Họa vô đơn chí, Phước bất trùng lai" (Xui xẻo thì đến nhiều lần, May mắn thì đếch lập lại) của VN :D
Nhưng riêng mình nghĩ thằng GATO này nó có cheat sales :(

chẳng có host nước ngoài nào mà kô cheat sale cả, cheat nhiều hay ít thôi.

thằng này bựa quá ... vào my files ko được cả tuần nay rồi ... ticket 2 3 lần toàn auto reply ... up bằng zoom thì trong latest upload éo thấy files luôn ... chắc lập acc khác chơi quá hixxxxx

thằng này bựa quá ... vào my files ko được cả tuần nay rồi ... ticket 2 3 lần toàn auto reply ... up bằng zoom thì trong latest upload éo thấy files luôn ... chắc lập acc khác chơi quá hixxxxx

chuyển nhà lun đi, nãn với thằng này

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,675
Latest member
uyen90

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week