Help Tổng hợp tình hình Rapidgator.net

gái hay trai đều có nguy cơ scam hết :binhsua85:

Mỗi bác request khoảng vài chục $ đền 1,2 trăm $ mà nó delay có 1,2 ngày mà đã bảo nó scam này scam nọ, trong khi nó đã thông báo 1 cách lịch sự. Chẳng bù lại với anh em bên ORON mỗi người request ít nhất là 500$ có người hơn 1000$ mà delay 2 tháng nay chẳng có 1 cái thông báo nào. Nói thế cho các bác yên tâm ăn mì tôm mà đợi tiền về.

Mỗi bác request khoảng vài chục $ đền 1,2 trăm $ mà nó delay có 1,2 ngày mà đã bảo nó scam này scam nọ, trong khi nó đã thông báo 1 cách lịch sự. Chẳng bù lại với anh em bên ORON mỗi người request ít nhất là 500$ có người hơn 1000$ mà delay 2 tháng nay chẳng có 1 cái thông báo nào. Nói thế cho các bác yên tâm ăn mì tôm mà đợi tiền về.

chém gió cho vui thôi cha nội ! 500 hay 100 cũng công sức bỏ ra .....

Ở mấy commnet trên, nghe nói a damkiemhung đẳng cấp lắm, mà xin cái Y!M để nc cũng ko dám, mới nghe thấy RG delay mà tim đã đập loạn xạ, "cái ấy" nhờ vợ tìm mãi mới thấy, e rằng chắc gan a ấy cũng ko được to lắm !

@@! nghèo lắm ngày vài đồng sống thui bạn àh, thiên ha đồn nhãm, yh thì mình pm rùi làm gì ko dám chứ !

Last edited by a moderator:
rất và rất nhiều người bị ... xác định tạo acc khác chơi đi ... 2 tuần nay nó đã fix đâu ...upload zoom file cũng ko vào đâu >.< ... bi giờ mình ngồi hóng rebill thôi bỏ em nó rùi
may quá mình đã vào support gửi mail cho nó và nó đã pix lại cho mình :binhsua104: làm ACC khác chắc phai mất gần tuần mới chiến sale dc mất:so:

Lúc nãy a damkiemhung bảo cho e Y!M rồi vô đó nc, e show hàng để chứng minh ai nói đúng vậy mà a ấy sợ lặn mất tăm luôn rồi, hay a này lại không có "cái ấy" vậy ah

Nói thật e mà show đến a vợ con rùi chắc cũng chẳng dám xem nữa là chú damkiemhung còn trinh ;))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464
173,635
Latest member
HQcredits8

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week