Help Tổng hợp tình hình Rapidgator.net

cái này phụ thuộc vào quy đổi WMZ và WMV và phụ phí ngân hàng , tỷ giá biến động tùy thời điểm nhưng cũng khoảng được 20.6 nếu $ ngoài là 20.85 :binhsua28:

- - - Updated - - -

mất ko nhiều bạn ạ, nhưng bạn cần tìm hiểu kỹ qua site của nó hoặc trực tiếp đến ngân hàng để hỏi cho rõ, vì chính sách là do bên ngân hàng quy định chuyển đổi WMV =>> Việt Á!
Mới vào mấy ông exchange thấy 19.800 chán quá éo buồn đổi, sài tiền mặt đỡ để vài bữa tỉ giá lên ngon ngon ex lun 1 thể

2013-06-28 13 (0.0815$) 0 (0.0000$) 0 (0.0000$) 0.0000$ 0 (0$) 0.0815$

Cũng show cái :binhsua16:

Thời buổi khó khăn cũng tập tọe PTU xem sao :binhsua10:

Nhân tiện mình muốn hỏi anh em chút, hiện mình đang thử 3 host Uploaded.net, RapidGator và RyuShare. Chưa có gì nhiều nên mình chưa up premium, nhưng mình không biết nếu để Free thế này thì có host nào không chơi được không, theo mình biết thì RyuShare ko có PPD, còn RG thì phải kiếm ít nhất $10 từ PPD mới chuyển sang PPS được. Ul.to thì chả biết có PPS không vì chả biết xem ở đâu. Nếu mình ko up premium thì có nhận được đầy đủ tiền từ PPD hay PPS ko ^^!

Thêm nữa là mình muốn xin 1 số nơi post bài, những site khủng như warez-bb ý, hiện mình mới biết đến warez-bb, Bayw.org, Mecho Download ... vs vài forum lẻ tẻ có rank cáo ngất :D Anh em nào muốn share mà không muốn publich thì cứ inbox nha ;))

Ai giúp được mình thì mình cảm ơn lắm lắm, gửi ngàn nụ hôn luôn ;))

2013-06-28 13 (0.0815$) 0 (0.0000$) 0 (0.0000$) 0.0000$ 0 (0$) 0.0815$

Cũng show cái :binhsua16:

Thời buổi khó khăn cũng tập tọe PTU xem sao :binhsua10:

Nhân tiện mình muốn hỏi anh em chút, hiện mình đang thử 3 host Uploaded.net, RapidGator và RyuShare. Chưa có gì nhiều nên mình chưa up premium, nhưng mình không biết nếu để Free thế này thì có host nào không chơi được không, theo mình biết thì RyuShare ko có PPD, còn RG thì phải kiếm ít nhất $10 từ PPD mới chuyển sang PPS được. Ul.to thì chả biết có PPS không vì chả biết xem ở đâu. Nếu mình ko up premium thì có nhận được đầy đủ tiền từ PPD hay PPS ko ^^!

Thêm nữa là mình muốn xin 1 số nơi post bài, những site khủng như warez-bb ý, hiện mình mới biết đến warez-bb, Bayw.org, Mecho Download ... vs vài forum lẻ tẻ có rank cáo ngất :D Anh em nào muốn share mà không muốn publich thì cứ inbox nha ;))

Ai giúp được mình thì mình cảm ơn lắm lắm, gửi ngàn nụ hôn luôn ;))

Ăn xin ra tiền rồi vô đây làm gì :D.
UL có cả ppd lẫn pps nhé, 2 cái cùng 1 lúc luôn :D. RG thì nghe đâu giờ cày acc pps tương đối khó nhưng cứ thử xem vì vừa có đồng chí dính cam khi mua acc pps rồi :D. Ryu thì khuyên thật lòng new thì đừng chơi. Không ăn được đâu :).
Bác chiến warez thì pm golemsonbi nhé, bác ý đang bao acc author site soul đấy :D.

Ăn xin ra tiền rồi vô đây làm gì :D.
UL có cả ppd lẫn pps nhé, 2 cái cùng 1 lúc luôn :D. RG thì nghe đâu giờ cày acc pps tương đối khó nhưng cứ thử xem vì vừa có đồng chí dính cam khi mua acc pps rồi :D. Ryu thì khuyên thật lòng new thì đừng chơi. Không ăn được đâu :).
Bác chiến warez thì pm golemsonbi nhé, bác ý đang bao acc author site soul đấy :D.

Em ko hiểu cái chỗ bôi đen :D

Mà 3 host thì thấy lượng download ở Ryushare lớn nhất mà lại ko ăn được ạ :(

Em ko hiểu cái chỗ bôi đen :D

Mà 3 host thì thấy lượng download ở Ryushare lớn nhất mà lại ko ăn được ạ :(

Site post warez siêu khủng, t toàn lên đó down game :)). Có acc của 1 hay 2 site là nhiều sale lắm rồi :).
Ryushare đếm lượt click chứ không phải down, click vào là đếm nên thấy stat trâu. Ryu tính tiền theo ref ( dù khách rebill trên link bạn post nhưng vẫn tính tiền cho chủ ref đầu tiên) nên giờ vào chơi, nếu không xác định được thị trường khách chưa có nhiều acc pre ryu thì tốt nhất đừng chơi, chỉ làm không công thôi :).

Site post warez siêu khủng, t toàn lên đó down game :)). Có acc của 1 hay 2 site là nhiều sale lắm rồi :).
Ryushare đếm lượt click chứ không phải down, click vào là đếm nên thấy stat trâu. Ryu tính tiền theo ref ( dù khách rebill trên link bạn post nhưng vẫn tính tiền cho chủ ref đầu tiên) nên giờ vào chơi, nếu không xác định được thị trường khách chưa có nhiều acc pre ryu thì tốt nhất đừng chơi, chỉ làm không công thôi :).

Cậu share mình cái site post warez siêu khủng ấy đi :3 thế này chắc nghỉ Ryu quá :)

Cậu pm golemsonbi đi. Mấy site đó phải mua acc author chứ không nhảy vào post bậy bạ được đâu :D.

À lại phải mua acc mới được post ấy à :) chậc, cũng nhiều cái nhỉ, cần tìm hiểu thêm mới đc :)

À lại phải mua acc mới được post ấy à :) chậc, cũng nhiều cái nhỉ, cần tìm hiểu thêm mới đc :)

Yeah tìm hiểu đi :D. Mà dạo gần đây còn đi off không rứa? CN rồi pm bác vodka thấy bác ý kêu ốm. Chả biết tuần này có tổ chức ko nứa :-s.

lấy tiền đâm 2 phát, 1 phát cho thằng em lên dc 1 phát cho thằng bạn lại ko tính, nó cheat 1 cái vãi thật =))
tiền túi nhá máy bạn :))

lấy tiền đâm 2 phát, 1 phát cho thằng em lên dc 1 phát cho thằng bạn lại ko tính, nó cheat 1 cái vãi thật =))

Má cheat vl ................. :))

dự là đâm 2 phát mà 1 creadit card lấy éo gì mà nó tính :binhsua39::binhsua38:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,496
173,671
Latest member
cavoidelltin

Most viewed of week

Most viewed of week