Tổng Hợp Tình Hình STR

Lichdaihiep dat pass 12345678 hoac lichdaihiep thi xac dinh mat nhe.con muon lay lai thi inbox
mình bị hacker lấy mất 3acc vì 3 acc này mình đặt pass và tên đăng nhập giống nhau nên bị mất 3 acc may mà không bị mất 10acc còn lại.vẫn may

không phải mà claim xong không nhận được STR
thế thì làm j đã mất, đợi nó cộng cho, em cũng bị như thím,mà 1 acc có 125 str cũng chẳng có hứng, claim mỏi tay mà chẳng đc bao nhiêu

thế thì làm j đã mất, đợi nó cộng cho, em cũng bị như thím,mà 1 acc có 125 str cũng chẳng có hứng, claim mỏi tay mà chẳng đc bao nhiêu
liệu nó có cộng không thím.mất 3acc 3k5 nè

3 acc được cộng 10k cơ mà.đang hóng nhận được thì send bác 100 str lấy may :)
ô tê, hóng cùng bác, chắc chắn nó về đó bác, yên tâm nhé :)

Hic hic khổ quá trời ơi. Như thế này mà cũng lập topic cho được.

Vấn đề này nhiều bạn đề cập rồi, ko cần bàn nữa. Nếu acc của bạn không đặt pass dễ thì khi claim vào thời điểm chiều ngày 14 đến nay mà gặp bất thường như connecting, không thấy giao dịch, ko cộng str, thiếu ngày tháng... thì êm như vậy bữa sau kẹt tiền mò vào lấy. Mạng STR đang nâng cấp bảo mật nên chưa thông suốt.

Còn vấn đề này nữa mà các bạn ai đã trót dại thì hãy nhớ.

Những ai đã mắc sai sót đặt pass dễ (12345678 hoặc trùng tên) mà chưa claim lần nào thì đừng có claim để ăn từng phần mà bị scan. Những kẻ scan chỉ scan ra khi tài khoản đó phát sinh giao dịch trên stellarchain mà thôi. Nếu mình chưa từng claim, chưa từng giao dịch thì acc đó vẫn còn "an toàn".

Những ai mắc sai sót như trên mà có nick trên MMO thì cũng nên biến đi, đừng có vào đây mà comment và like cái gì hết á. Họ cũng scan nick của bạn thôi ( đen gì chẳng có vài tên scan acc candylop nhỉ)

Sau này có mò vào lấy tiền thì nhớ đổi pass cái đã rồi claim sau. Nếu dùng email rác mà ko đổi pass được thì chơi kiểu 2 tab như có bác nào đã phổ biến mà làm. Đố bố đứa nào ăn được.

Nếu đã mắc sai sót rồi mà acc còn chơi 1 seri nữa ví dụ như accstr1, accstr2... nữa thì tốt nhất là quên nó đi. Đợi vài bữa nữa STR nó nâng cấp lên capcha, bảo mật gì đó thì hãy mò vào lấy.

Ok men?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,240
Latest member
amsieutoc

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week