Tổng Hợp Tình Hình STR

Căn cứ vào đồng ripple so với USD em nhận thấy rắng nó cung phát hành 100 tỷ và giữ lại 25% mà tỷ giá hiện giờ 1000ripple/5$, ko có lý do gì về lâu dài STR lại có giá thấp hơn 5$/1k. Stellar lại lấy BTC và Ripple làm chỗ dựa, stellar sụp đỗ trừ khi hai đồng tiền đó sụp, chuẩn bị đợt Bonus cuối cùng diễn ra, theo dự đoán của mình, rate sẽ lên chóng mặt(điều kiện Bitcoin đừng mất giá)
Còn 1 nguyên nhân thứ 3 rất dễ xảy ra kiến STR sụp là ... không ai trên thế giới dùng đồng này nữa muahahaha

Mấy bác làm ơn cho hỏi, cách xem rate tăng giảm STR ở chỗ nào vậy, và hiểu thông số nó như thế nào? :(

mấy bác:rolleyes: cho em hỏi cái ..cái đợt nó cho 125 rồi mình send 25 để recei 25 đó..sao mình send 25 rồi nói không cho lại.như vậy là chưa hoàn thành nhiệm vụ phải không..không nhận đc thưởngp phai không ạ:oops::oops::oops:

mấy bác:rolleyes: cho em hỏi cái ..cái đợt nó cho 125 rồi mình send 25 để recei 25 đó..sao mình send 25 rồi nói không cho lại.như vậy là chưa hoàn thành nhiệm vụ phải không..không nhận đc thưởngp phai không ạ:oops::oops::oops:
ri nè, có 125 phải ko, bác sent về acc chính 105, cái nó tặng lại 25 nay, rồi sent tiếp 25 :3 , chứ sent 25 nó éo cho lại ngay :v

Chờ bước vọt 2 sau khi đã bỏ qua bước vọt đầu tiên

cứ báo thế này mãi

Attachments

17.6 KB · Views: 44
Trong lúc chờ nó Connecting thì xả stress tí :D
Q : Bạn kiếm đc bnhiu từ stellar rồi?
Mình trc nhé : Thành quả 30 chai
Bị hack cmn 10chai ko kịp trở tay
Vốn bỏ ra lúc đầu 1 triệu tiền card =)) Chủ yếu là tiền thuê fb = card ở mấy 4rum sinh viên

Last edited:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,149
173,239
Latest member
Caitlin95

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week