Help Tổng hợp tình hình Terafile.co

Status
Not open for further replies.
Vậy cuối cùng Terafile có scam ko mọi người đang có 50$ trong đó @@

Vậy cuối cùng Terafile có scam ko mọi người đang có 50$ trong đó @@
thử rút về xem cậu ơi. mình nghĩ nó ko điên đến nỗi bỏ cả đống tiền mua lumfile rồi giờ bỏ cả >.<

p/s: còn bên wjunction ở topic mình chưa thấy có mem nào phàn nàn, nó bị banned có thể là do bị gato hoặc admin wjunction chơi bựa >.<

Nó hold 14 ngày mà. Hold hết 14 ngày nó mới cho rút @_@

ai chả biết 14 ngày, không 14 ngày thì làm sao nó + cộng $ vào phần RQ nhưng mà có điều không ấn được RQ

ai chả biết 14 ngày, không 14 ngày thì làm sao nó + cộng $ vào phần RQ nhưng mà có điều không ấn được RQ
chả có nhẽ nó bán cam :eek: OMG >.<

nếu ko nhầm thì thằng này bị banned bên wj khả năng nhiều là do nó với LF sát nhập :D

Từ hôm qua tới nay không download torrent được. Còn những file torrent đang tải thì đứng hình luôn. Sale hơn 14 ngày rồi mà cũng chưa cộng cho mình để RQ.

Tưởng mua lại lumfile thì mọi thứ sẽ ổn hơn lumfile, nhưng giờ sao thấy nó sắp giống lumfile quá

tình hình là em chơi terafile mà 2 hôm nay em có 2 cái sale mà chỉ có 2.3$ mà nó lại ko có sale loại này thế là sao các bác nhỉ? có ai bị giống em ko ạ

click vào link không có nhưng từ link đó click vào premium sẽ có,

nếu bạn muốn bỏ cái gói 7 ngày thì vào aff setting bỏ chọn nó đi

bữa trước mình xem thấy vậy chứ không chơi nên cũng không rõ, có mỗi chỗ đó để bỏ mà không bỏ được thì chịu rồi.

Nó đang rao bán kìa, chơi làm gì nữa. Chủ mới chắc không trả tiền đâu.
nếu có thằng mua thì khả năng là ae sẽ đc PAID, vì ko thằng nào điên bỏ đống tiền ra để vác cái mác scam vào người cả. Hy vọng là có thằng mua, may ra còn đc pay, chứ thằng kia nó ko bán đc, nó ôm đống tiền bỏ đi thì ae mất hết :D

nếu có thằng mua thì khả năng là ae sẽ đc PAID, vì ko thằng nào điên bỏ đống tiền ra để vác cái mác scam vào người cả. Hy vọng là có thằng mua, may ra còn đc pay, chứ thằng kia nó ko bán đc, nó ôm đống tiền bỏ đi thì ae mất hết :D

Quan trọng là cò người mua hay ko, tình hình host hiện giờ chủ mới sẽ xem xét là nên mua hay đầu tư mới sẽ có lợi hơn. Terafile mua lumfile rồi tốn cả đống tiền thuê server, nên chắc bị lỗ.

Một host rao bán thì đa phần là kinh doanh ko hiệu quả. Nên mua lại sẽ bị rủi ro cao.

Nếu ai còn tiền bên terafile thì hy vọng chủ mới paid rồi off luôn cho xong. Terafile mua lại lumfile, paid cho mình đúng 5 lần thì scam luôn. Còn 42$, support hỏi vài lần thì nó banned acc luôn.

Quan trọng là cò người mua hay ko, tình hình host hiện giờ chủ mới sẽ xem xét là nên mua hay đầu tư mới sẽ có lợi hơn. Terafile mua lumfile rồi tốn cả đống tiền thuê server, nên chắc bị lỗ.

Một host rao bán thì đa phần là kinh doanh ko hiệu quả. Nên mua lại sẽ bị rủi ro cao.

Nếu ai còn tiền bên terafile thì hy vọng chủ mới paid rồi off luôn cho xong. Terafile mua lại lumfile, paid cho mình đúng 5 lần thì scam luôn. Còn 42$, support hỏi vài lần thì nó banned acc luôn.
đúng vậy, nếu ae ai chơi thằng này thì nghỉ luôn và ngay từ bây giờ, có đc PAID cũng nghỉ, vì khi nó đã nhen nhóm muốn scam 1 lần thì sẽ có lần thứ 2, nghỉ sớm để đỡ đau tim :v

p/s: từ trước đến giờ những thằng nào quay lưng lại với uploader thì sau cùng đều có chung 1 kết cục --> CLOSED

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,148
173,235
Latest member
hinhnengaudaucut

Most viewed of week

Most discussed of week