Help Tổng hợp tình hình Uploadable.ch

Đã ai được paid chưa? Nghe nói nó đang có vấn đề với WMZ của bọn nó

Có mỗi cái vấn đề access wmz mà tuần nào cũng bị :mad: cơ mà thường thì muộn nhất là mai pay thôi, sao nó ko dời ngày pay vào thứ 2 luôn cho rồi khỏi mắc công sốt ruột

ai có Voucher bán cho mình nhe đang cần up

Nó gửi cho cái mail mà tiếng Anh kém quá đọc không hiểu, có phải tuần này PPD nó cho x2 không các bạn?

Dear Affiliates,

We are doing a Double Payout Promotion from the 3rd of February => 9th of February for PPD only.

Please change over at the latest today.

Regards,
Uploadable Team

Nó gửi cho cái mail mà tiếng Anh kém quá đọc không hiểu, có phải tuần này PPD nó cho x2 không các bạn?

Dear Affiliates,

We are doing a Double Payout Promotion from the 3rd of February => 9th of February for PPD only.

Please change over at the latest today.

Regards,
Uploadable Team

Chỉ mong bộ đếm của nó đàng hoàng tí... Bớt cheat đi là mừng rồi... Chứ chả mong nó Double làm j...

Dạo này nó cheat dã man quá....

Chỉ mong bộ đếm của nó đàng hoàng tí... Bớt cheat đi là mừng rồi... Chứ chả mong nó Double làm j...

Dạo này nó cheat dã man quá....

chính xác là được x2 bạn à

hôm nay tới giờ này lượt download của mình chỉ hơn nửa so với bình thường nhưng xèng cũng ngang rồi

Anh em dẹp thằng này đi là vừa....!

Mình chiến PPS... Lúc xưa mới chiến thì sales ầm ầm... Ngày nào bèo nhất cũng 2 em giờ thì giảm thạm hại ... Thọt hoài (mặc dù chiến mạnh hơn)

Mình post thử proof tháng này của mình thì rõ...!

Hôm qua thấy nghi nghi. Nên nhờ thằng bạn bên Japan mua giúp cái acc trên Link xem sao...

Ai dè nó không tính gì hết... Chờ tới nay vẫn con số 0

Thôi thì té nó cho rồi

hình như ai cũng vậy! chả biết sau đợt nhân 2 này nó mà để y bộ đếm cheat này có lẽ PPD cũng thê thảm đây

siêu cheat của năm @@! mà thôi nó chủ yếu là ăn PPD, bác nào chơi PPS bị cheat thì đúng rồi
PPD ngày trước thì ngon chứ giờ cũng bị chặt chém kinh rồi, tất nhiên PPD vẫn thấy tiền đều hơn PPS, PPS thì từ ngày xưa rồi :D

Announcements

Forum statistics

Threads
421,062
173,143
Latest member
Thulo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back