Help Tổng hợp tình hình Uploadable.ch

bản thống kê dơnload của nó có vấn đề gì nửa rồi hay sao, ngày hôm nay tính tới giờ ko thấy lượt dowload nào

có ai ko upload được lên thằng UCH không?

em ko up lên đc với stats ko hoạt động.bác nào nhận đc mail của thằng này như thế này ko :

Dear user,

You've been found in violation of Section 20. of our Terms & Conditions.

Material that allegedly depicts bestiality, zoophilia, CP or similar is strictly disallowed on our system. You have 7 days to back-up your account before it will cease to exist.

Regards,
Uploadable Team

nó tắt share link với upload rồi, thằng khốn nạn này bắt đầu bán scam rồi, trong khi mình ko đụng vào mấy cái đồ độc đó

của mình thì acc chơi pps vẫn nhảy nhưng acc chơi ppd thì dừng hình từ hôm 4-3 rồi
Ai chơi PPD đều bị nó lôi cái tos 20 ra banned, đổ thừa tùm lum. thằng đệch này nó biết có mấy cái fake BDSM .... nhưng cố tình banned rồi

Dear user,

You've been found in violation of Section 20. of our Terms & Conditions.

Material that allegedly depicts bestiality, zoophilia, CP or similar is strictly disallowed on our system. You have 7 days to back-up your account before it will cease to exist.

Regards,
Uploadable Team

Mình nhận đc mail thử uploadable như thế... Mà úp 35k file rồi.. Biết cái nào mà xóa giờ... Hjx hjx!

sắp bay acc rồi còn xóa gì nữa chứ

vấn đề là cái gì quan trọng cần backup chứ không phải xóa cái gì, sau 7 ngày acc sẽ ra đảo

Thiệt ko đó cha nội? Đừng làm em run.. Úp cả năm trời mới được thế...!

nói thật chứ giỡn gì bạn đâu.

nó cho 7 ngày để bạn backup chứ không phải để giải trình như UL đâu. stt dừng hình từ hôm đó rồi

mình chỉ quan tâm xem hôm nay có được nốt xèng của tuần vừa rồi không thôi, chứ acc thì xác định bay rồi

nói thật chứ giỡn gì bạn đâu.

nó cho 7 ngày để bạn backup chứ không phải để giải trình như UL đâu. stt dừng hình từ hôm đó rồi

mình chỉ quan tâm xem hôm nay có được nốt xèng của tuần vừa rồi không thôi, chứ acc thì xác định bay rồi

Của đại ca cũng bị dính à...! ôi, nản vãi...! Đổ biết bao nhiêu công sức vào nó.. Giờ 2 acc bị thế thì xác định ngủ bụi

Của đại ca cũng bị dính à...! ôi, nản vãi...! Đổ biết bao nhiêu công sức vào nó.. Giờ 2 acc bị thế thì xác định ngủ bụi
nó chơi chiêu đó! cũng may là chỉ để nó là link 2nd. vào nói chuyện vs nó ở WJ nó ko thèm reply là biết nó có vấn đề rồi, xác định acc nào cũng bị thôi, PPS sẽ là tiếp theo của đợt bão này, làm cho cố chơi cho cố nó ăn hết

nó chơi chiêu đó! cũng may là chỉ để nó là link 2nd. vào nói chuyện vs nó ở WJ nó ko thèm reply là biết nó có vấn đề rồi, xác định acc nào cũng bị thôi, PPS sẽ là tiếp theo của đợt bão này, làm cho cố chơi cho cố nó ăn hết

Đúng là lũ tàu khựa...!

thằng này mình chơi link free nên thường chỉ để 1 tuần rồi xóa ăn sale thằng khác nên cũng không ảnh hưởng gì nhiều

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week