Help Tổng hợp tình hình Uploadable.ch

Mấy ngằy năy toàn ăn sale 0.63 hix . Đệt sống không nổi tuần này xong bye . À ai chơi hulkfile chưa tính chơi :-D

Nếu sale 0.64 thì ngày hôm sau có thể cậu sẽ ăn được cái rebill 6.5$. Mình chuyển qua PPS và được vài cái rebill 6.5$.

cho mình hỏi, cái phần add tài khoản wmz ý, thì nó bắt điền account wmz nhưng có 2 cái là: 1 là accoun, 2 là tài khoản giao dịch của account( có chữ Z....... đầu tiên) thì mình nên điền tài khoản nào?
Cái thứ 2 là: sao nó ko cho thay đổi tài khoản wmz ak?
Pro nào trả lời dùm e nha :) e cám ơn

cho mình hỏi, cái phần add tài khoản wmz ý, thì nó bắt điền account wmz nhưng có 2 cái là: 1 là accoun, 2 là tài khoản giao dịch của account( có chữ Z....... đầu tiên) thì mình nên điền tài khoản nào?
Cái thứ 2 là: sao nó ko cho thay đổi tài khoản wmz ak?
Pro nào trả lời dùm e nha :) e cám ơn

Current Payment Account

Có cái này để điền số Z vào thôi mà nhỉ?

Current Payment Account

Có cái này để điền số Z vào thôi mà nhỉ?
không phải như thế, ý e là: điền tài khoản nào vào ô "Current payment" đó, điền account wmz hay là điền tài khoản có chữ Z...?
Bữa trước e điền aucount wmz vào nó nhận nhưng sau e ko bik nó payment vào đâu vì account wmz chỉ để đăng nhập chứ ko phải tài khoản để chuyển tiền/nhận tin

thêm vấn đề nữa là trong tài khoản của e nó thống kê hơn 100 lượt dl, nhưng vào phần Statistics thì nó tính có 6 lượt dl. E chờ cả 2 hôm r mà nó chả cập nhập gì, hay là những lượt dl đó ko được tính ti ênf?

thêm vấn đề nữa là trong tài khoản của e nó thống kê hơn 100 lượt dl, nhưng vào phần Statistics thì nó tính có 6 lượt dl. E chờ cả 2 hôm r mà nó chả cập nhập gì, hay là những lượt dl đó ko được tính ti ênf?
tùy từng host nó tính lượt Download/IP , có host tính 1IP/1download/1Day nhiều cái thì tính 5 lượt download. chứ 1 ip mà nó tính hết thì vác acc pre ra dow chết mẹ nó luôn :))

cậu có 100 lượt download nhưng chỉ có 6 lượt tính tiền thôi :D

không phải như thế, ý e là: điền tài khoản nào vào ô "Current payment" đó, điền account wmz hay là điền tài khoản có chữ Z...?
Bữa trước e điền aucount wmz vào nó nhận nhưng sau e ko bik nó payment vào đâu vì account wmz chỉ để đăng nhập chứ ko phải tài khoản để chuyển tiền/nhận tin

Điền có cả chữ Z nhé.

Điền có cả chữ Z nhé.
bác xem dùm e, sao e điền cái account của e nó vẫn nhận, giờ ko change ddc hix

Attachments

41 KB · Views: 56

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member