Help Tổng hợp tình hình Uploadable.ch

thằng này cheat giã man, để ppd thì ngày vài sale, chuyển pps thì cả tuần nó cho 2 cái

Thằng này theo tớ nên chơi PPD, nó cứ để plan 1$ hoài, mình được nhiều sale 1$, nhưng không thấy rebill cái nào cả.

PPD với thằng này là tốt nhất.

Thằng này theo tớ nên chơi PPD, nó cứ để plan 1$ hoài, mình được nhiều sale 1$, nhưng không thấy rebill cái nào cả.

PPD với thằng này là tốt nhất.

chuẩn đấy, trong 3 host mình chơi ppd thì nó kiếm đc.khá nhất, hy vọng nó sống đc.lâu đừng die như mấy host khác :D

chuẩn đấy, trong 3 host mình chơi ppd thì nó kiếm đc.khá nhất, hy vọng nó sống đc.lâu đừng die như mấy host khác :D

Mình đã thử nghiệm 1 tháng PPS và 1 tháng PPD, kết quả PPD gấp đôi PPS. PPS toàn ăn sale 1$ ko.

Proof................... Proof................... Proof................... Proof...................

Attachments

28.1 KB · Views: 86
Chiến PPD bèo bọt quá....

Đổi qua PPS thì đỡ hơn... Mà bực với cái Plan 1$ của nó quá
Proof................... Proof................... Proof................... Proof...................

Của cậu còn có rebill 1$, còn tớ thì nhịn luôn. Trước tới giờ mới được 2 rebill từ sale 1$. Chơi PPD chia nhỏ file ra, kiếm nhiều hơn để 1file (ý kiến cá nhân của mình thôi).

Lần nào chuyển qua PPS cũng kiếm được ít hơn PPD hết.

Chiến PPD bèo bọt quá....

Đổi qua PPS thì đỡ hơn... Mà bực với cái Plan 1$ của nó quá

trước pps nhưng không có hàng to như bạn mà toàn loại cùi bắp, đằng nào mình cũng phải cần 1 link free nên cho thằng này qua ppd thấy đều đều tuần có xèng cũng ổn :D.

Last edited:

Announcements

Forum statistics

Threads
420,985
173,054
Latest member
beobeo68

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week