$$$ Tổng kết cuối năm $$$ Các bác kiếm đc bao nhiêu tiền rồi và thời gian làm mmo khi noà?

phi em, gớm mặt đấy .

Đã đưa thớt vào list đặc biệt để theo dõi. Trước đây chưa bao giờ lầm, vụ gần nhất là thằng monkey youtube

.Ai cũng có quyền ảo tưởng sức mạnh nghen mậy. Mày đoán monkey đang dùng nick gì trong MMO hiện tại

Gió nnoài vt đang lớn :D

1 năm ảm đạm đang cố gắng kiếm vốn làm lại offer nhưng chi tiêu cho gia đình và đi học hết mợ nó tiền, đã thế lại còn chăn rau nữa.:oops:
.Ai cũng có quyền ảo tưởng sức mạnh nghen mậy. Mày đoán monkey đang dùng nick gì trong MMO hiện tại
Công nhận lần trước anh @tunvit đã cảnh báo thằng monkey trước rồi, ảnh để cảnh báo vào chữ kí luôn. Vây mà nhiều người vẫn bị nó lừa.
Anh Lộc cho em vào động bàn tơ chuyên làm óp phơ của anh với. Mấy chục lần trước đều ko có duyên, ko biết lần này có duyên ko.

cái drop đó là UG mà, sao mở thêm được :eek:
cơ mà cái offer mobile thím mở ngoặc solo ajnomoto làm em tưởng ajnomoto là tên net làm lên google search toàn ra hình bột ngọt :oops::oops:
Dropshipping ko phải là UG.
Drop shipping = bỏ qua giai đoạn ship hàng cho khách.
Tức là bạn đăng ký bán hàng trên 1 site A với giá xx$, khách vào mua hàng trên gian hàng của bạn, lúc đó bạn sẽ vào site B order món hàng khách đặt mua đó với giá yy$. Khi đó chủ site B sẽ ship hàng cho khách của bạn. Và bạn ngồi không lời đc số tiền z$ = xx$ - yy$.
Về hình thức này thì có thể lấy nguồn hàng từ site khác or nguồn từ 1 cá nhân nào đó.
Mình chỉ biết có thế, còn chuyên sâu thì chưa có kinh nghiệm, bro nào đi ngang hốt mình với :rolleyes:

Dropshipping ko phải là UG.
Drop shipping = bỏ qua giai đoạn ship hàng cho khách.
Tức là bạn đăng ký bán hàng trên 1 site A với giá xx$, khách vào mua hàng trên gian hàng của bạn, lúc đó bạn sẽ vào site B order món hàng khách đặt mua đó với giá yy$. Khi đó chủ site B sẽ ship hàng cho khách của bạn. Và bạn ngồi không lời đc số tiền z$ = xx$ - yy$.
Về hình thức này thì có thể lấy nguồn hàng từ site khác or nguồn từ 1 cá nhân nào đó.
Mình chỉ biết có thế, còn chuyên sâu thì chưa có kinh nghiệm, bro nào đi ngang hốt mình với :rolleyes:
hốt ké mình với

Giới thiệu, tớ là tiến sĩ candylop. Ngay hôm nay nhận việc mới là làm ở cục thuế.

Đồng chí thớt vui lòng ngày mai lên trụ sở để làm thủ tục đóng thuế.

Tính sao 28k ra 500m:(
28k mà nhằm nhò gì. Không bằng tiến sĩ cadylop uống 1 ly nước chanh, chưa kể tiền bo cho em phục vụ 200k nữa.

Nhìn các gạch đầu dòng của bác mà em ngưỡng mộ quá, chắc phải khăn gói quả mướp nhà bác chỉ giáo =))

Announcements

Forum statistics

Threads
421,539
173,720
Latest member
Jackiechans21

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom