Tổng kết năm 2015

Đang ngồi tổng kết với vợ ai dè vô trúng cái topic này , thôi cũng tổng kết năm này để sang năm phấn đấu cùng anh em kiếm tiền.

Tiết kiệm 8 sổ , 200 củ/ sổ x 8 = 1.600.000.000
Tiền mặt : 300 củ ( trời mưa nhác đi lên ngân hàng quá mà để lại sợ Lê văn luyện ghé thăm ) :D
Chúc anh em năm mới vui vẻ.

View attachment 68357
View attachment 68358

Năm nay làm off có từng này chứ chưa bằng 1/3 của anh em bên box cpm.
chả bao lâu mà mua được ngọc trinh ấy nhỉ

Đang ngồi tổng kết với vợ ai dè vô trúng cái topic này , thôi cũng tổng kết năm này để sang năm phấn đấu cùng anh em kiếm tiền.

Tiền mặt : 300 củ ( trời mưa nhác đi lên ngân hàng quá mà để lại sợ Lê văn luyện ghé thăm ) :D

View attachment 68357
View attachment 68358

So sánh kiểu này thì ko khác gì trứng chọi đá :oops: So là phải đem "Offer vs Youtube" 2 đối thủ này mới ngang sức nhau nè

Last edited:

cheat ngày cuối năm, hi vọng sang năm sáng sủa hơn

Last edited:

View attachment 68357
View attachment 68358

pro ẩn mình thôi thì hiện nguyên hình cho ae tầm sư học đạo :D

So sánh kiểu này thì ko khác gì trứng chọi đá :oops: So là phải đem "Offer vs Youtube" 2 đối thủ này mới ngang sức nhau nè
đúng rồi pro youtube thì e không biết chứ, đa phần anh e youtube móm hết cuối năm rồi

tổng tài sản mình như sau:
- 1 acc pp bị limit 180days, balance= 0.6$
-1 acc pm đã verified , balance= 0$
-1 acc ở https://www.startrevshare.com : balance= 100$ nhưng bị scam ko đc tả tiền
-1 acc ở http://hqrevshare.com : balance= 900$ nhưng bị scam ko đc tả tiền
:(:(:(:(:(:(

đúng rồi pro youtube thì e không biết chứ, đa phần anh e youtube móm hết cuối năm rồi
k biết gì hết bên YTB đa phần im ỉm ăn, post proof là mod baned ngay tức khắc:D:D:D:D

làm thì hơn một năm bị bão 2 thang than thở thấy thương. Chắc những tháng kia làm chùa cho Net để lấy vốn nhỉ :D

Tiền mặt đã tiêu sạch sẽ, hiện tại còn 1 key tinsoft vĩnh viễn, dự sắp đem đi ra bán để nuôi đàn con thơ dạy. Chấm hết :D

Năm nào cũng chờ ngày này để nên xem các pro shop hàng
năm nay sao thấy ít hơn năm ngoái nhỉ.:D:D:D:D:D
Hay là các pro Ko có biết mai là năm mới rồi nhỉ :p:p:p:p:p

youtube: 0.1$
BTC: 0.00337866 BTC
DEUR 165E
Hết

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,157