Event Tổng kết trao giải event SEOSPRINT

Status
Not open for further replies.
Transfer Succeed

Your transfer was successful! Thank you for choosing Liberty Reserve!
Payment Mode Quick Payment
Date 05/28/2012 04:46
Batch 96853874
From U4741544 (phystechvn)
To U5952134 (blessoul)
Amount $1.00
Memo giai nhat event seosprint - svalmta
Payment Purpose Purchase of goods
cứ tưởng không có người nhận, mình đang định vào nhận hộ :m153:

Bác này cày trâu phết . Tại mình bị thọt 2 ngày ấy chứ - Lí do thọt là chưa mua tool nên phải copy tay và trùng ads .

Sẵn tiện cho mình hỏi 1 vấn đề luôn Minh dang lam lap di lap lai vai chuc cai task 1 ngay . Lúc đầu ko có prolem j nhưng bây giờ xuất hiện 1 vấn đề là click ads thằng Tak ru mình cứ click là báo chặn không thể load wa trang của adsvertise . Có ai gặp gjong minh ko

Bác này cày trâu phết . Tại mình bị thọt 2 ngày ấy chứ - Lí do thọt là chưa mua tool nên phải copy tay và trùng ads .

Sẵn tiện cho mình hỏi 1 vấn đề luôn Minh dang lam lap di lap lai vai chuc cai task 1 ngay . Lúc đầu ko có prolem j nhưng bây giờ xuất hiện 1 vấn đề là click ads thằng Tak ru mình cứ click là báo chặn không thể load wa trang của adsvertise . Có ai gặp gjong minh ko

thấy nhiều người bị chặn tak.ru, mình chưa bị bao giờ. bạn thảo luật thì sang topic bên này nhé:

http://mmo4me.com/showthread.php?52220-Kiem-4-ngay-voi-Seosprint&p=1196246

Sao kỳ vậy ta mình tới 115click mà ko đạt giải gì sao?

event này xong từ đời nào rồi, chưa thấy ruby vào đóng lại hộ. ID cậu là bao nhiêu, c check lại xem event này từ bao giờ.

event này xong từ đời nào rồi, chưa thấy ruby vào đóng lại hộ. ID cậu là bao nhiêu, c check lại xem event này từ bao giờ.
Tham gia đúng cái ngày cậu ra event. Nhưng mà thôi, ref hộ cậu coi như anh em làm quen.

2012/06/01
10:08 Chào mừng bạn đến với SEO chạy nước rút!
Giới thiệu của bạn: Phi Hà [ID: 795 144]
ID: 968782

2012/06/01
10:08 Chào mừng bạn đến với SEO chạy nước rút!
Giới thiệu của bạn: Phi Hà [ID: 795 144]
ID: 968782

vậy bạn nhầm sang event mới rồi. c chờ mình tổng kết xong cái event bên kia nhé. cái này lâu rồi cậu ạ. cái này có từ khi cậu chưa gia nhập cơ.

èo , mình chả được top nào hehe

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,461
173,625
Latest member
33winphotovn

Most viewed of week