tonghieu - Lợi dụng chức vụ và quyền hạn .

Mình đã đọc topic : http://mmo4me.com/showthread.php?29067-Noi-quy-truoc-khi-Report-MOD-Admin

Mình xin report trial mod : tonghieu

Lý do :

Lợi dụng chức vụ để sticky các topic theo sở thích cá nhân .
Nói trước ngoài lề để các mod và admin không theo sát box có thể hiểu :

trial mod tonghieu không có cảm tình với website JSS , tonghieu có đưa ra nhận định chủ quan của him ấy , nhưng ai không nghe theo thì him ấy chửi là ngu . và tonghieu lợi dụng chức trial mod để sticky các topic đã cũ/không còn giá trị để dìm hàng JSS .
Quên mất đưa vấn đề này ra thì thể nào cũng có cãi nhau về JSS scam hay không .
Chỉ xin thưa với BQT , việc đánh giá scam hay không chỉ có đánh giá theo có trả tiền hay không ? là cách đánh giá cuối cùng rồi , và đến giờ phút này , JSS vẫn trả tiền anh em đều đặn .
Còn tất cả các thứ khác là suy luận , và suy luận thì mỗi người một ý , xin phép ko đi sâu ở đây .

Bằng chứng :
Trong box Matrix invest có các topic sticky sau :

Các topic hướng dẫn về các hot site mình không ý kiến . Vì nó là hướng dẫn ban đầu cho các newbie , không phục vụ lợi ích của ai .
Các topic rule và report trong box mình cũng không có ý kiến .

nhưng có các topic sau :
http://mmo4me.com/showthread.php?70189-Survey-Khao-Sat-Ve-Dau-Tu-JSSYes-Or-No
http://mmo4me.com/showthread.php?64373-Co-Nen-Tiep-Tuc-Dau-Tu-Vao-JustBeenPaid
http://mmo4me.com/showthread.php?70068-Topic-tong-hop-thiet-hai-JSS-retart-Version-4

Các 2/3 topic trên đây , người lập topic là trial mod tonghieu , và chỉ nhằm mục đích dìm hàng JSS . Và những ai theo dõi box thì đều biết các topic này , có topic được lập ra từ tương đối lâu ( so với vòng đời chơi invest ) , thông tin chỉ là cảm nhận của 1 vài người , nhiều thông tin đến giờ không còn giá trị . có topic chỉ thuần mục đích thống kê , và 1 topic thì dẫn link sang 2 topic kia .

Các topic có giá trị , đáng để mọi người đọc và tham khảo thì tonghieu mặc kệ .

Nếu tonghieu làm việc thực sự công tâm , cho mình hỏi thẳng : Sao tonghieu chỉ sticky các topic dìm hàng JSS , 2/3 topic chỉ là suy đoán (mò) của him ấy , còn các topic khác thì mặc kệ ?

ví dụ : http://mmo4me.com/showthread.php?71014-Justbeenpaid-Mot-la-chien-Hai-la-bien

---------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

report thứ hai : ai theo ý tonghieu thì không sao , còn ai bảo him ý sai , không đồng tình với him ý , là him ý chửi bới .
ví dụ :
link topic :
http://mmo4me.com/showthread.php?69188-JSS-dang-bi-loi-fund-tien-anh-em-tu-tu-nhe
Mình chỉ cảnh báo đến những người chơi JSS và muốn tránh những bài cãi nhau vô bổ . và đây là những gì him ấy trả lời mình ?
http://mmo4me.com/showthread.php?69...em-tu-tu-nhe&p=1445982&viewfull=1#post1445982

ví dụ khác
http://mmo4me.com/showthread.php?70...rt-Version-4&p=1467841&viewfull=1#post1467841

những người không tin tưởng vào phân tích của him ý thì là ngu ?
------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
report thứ 3 :
http://mmo4me.com/showthread.php?71...-Cong-Khac-Nhau-Va-Cho-Rut-Qua-LR-Chien-Nhanh

ANH EM NÀO QUAN TÂM CÓ THỂ THAM KHẢO TOPIC TUYỂN REF CỦA MÌNH-ĐÃ CÓ PROOF LẦN 2

http://mmo4me.com/showthread.php?71...Da-Co-Proof-Bonus-10-Free-Site-Moi-Trien-Vong

thế này có gọi là giới thiệu link ref không ?

Thực hiện theo Rules chung của Forum: http://mmo4vn.com/showthread.php?126...a-MMO4VN-Forum
* BOX Matrix Investment : http://mmo4me.com/forumdisplay.php?50-Matrix-Investment
- Chỉ được Post các bài viết về thảo luận
- Bài viết phải có nội dung rõ ràng...
- Các bài về trạng thái site: site ko vô dc, trang bị gì vậy ... đều phải post ở topic " Thảo luận - hỏi đáp" ở phần sticky
- Hỏi đáp thắc mắc phải post trong box ở phần sticky
- Chỉ được post bài giới thiệu có link ref tại topic khác khi có hướng dẫn rõ ràng - Cấm copy bài của người khác ( Sẽ dựa theo ngày post để tính xem ai post trước post sau)
- Không được để Link Ref trong bài viết
- Các bài viết không được để link khác ngoài link site "giới thiệu - thảo luận" - Được phép post link trong box refferal
VD vi phạm: http://mmo4me.com/showthread.php?505...dot-RS-cua-JSS
New: các topic về vấn đề matrix khi post ở box khác nếu bị mod box đó move đó move về box matrix invest đều áp dụng them rule tránh trường hợp lách luật biết vẫn làm site
theo rule thì chỉ có link đến website gốc được phép đưa vào , còn tonghieu đưa link đến bài ref thì sao ? dù là link trong forum , nhưng đây vẫn là cố tình lách luật chứ ? hay anh em được phép bỏ link gián tiếp kiểu này ?

Và qua việc này mình cũng hi vọng BQT sẽ nói rõ quan điểm hơn về chữ "Lợi Ích" khi lên mod .

Làm mod để quản lý , hay để chuộc lợi ? xin BQT cho anh em biết để anh em cố gắng .

Last edited by a moderator:

OnlyC

Senior
Reactions
2,312
MR
0.000
Chat with me via Skype
Chào các bạn,

Đọc hết topic thì mình có kết luận như sau:

Trial MOD tonghieu làm đúng và việc đó tốt cho member, đặc biệt là những người mới tránh được rủi ro. JSS mình không chơi, nhưng trước đây mình đã nghe nhiều người than vãn nó trả tiền kiểu sắp scam rồi. Việc khuyên member không tham gia nó là đúng đắn.

Tuy nhiên có lẽ do quá bức xúc, đôi khi giải quyết thiếu tế nhị, dùng ngôn từ chưa hợp lý, làm cho một số thành viên cảm thấy khó chịu. Đây là điểm cần phải sửa đối với một thành viên trong BQT.

Thêm vào đó, tonghieu có 1 topic sai phạm:
http://mmo4me.com/showthread.php?71...-Cong-Khac-Nhau-Va-Cho-Rut-Qua-LR-Chien-Nhanh
Coi như là một bài tuyển ref trong box chính, cần xoá bài và tránh tái phạm giống như vậy.

Hôm qua mình đăng topic chọn MOD mới trong box Moderator để chọn các MOD và Trial MOD mới cho forum, trong đó tonghieu nằm trong danh sách có khả năng lên làm MOD chính thức. Hy vọng tonghieu sớm thay đổi để kịp cho đợt lên MOD lần sau.

Cám ơn Decerte và các bạn đã đóng góp ý kiến :)

Upvote 0

gaypattle

Banned
Reactions
80
MR
0.000
vậy nếu bài cậu viết cứ bị mod del, cứ bị dìm hàng thì thế nào nhỉ :-" "MOD" -> là ban quản trị, nhưng cần những ban quản trị công bằng và liêm minh. chứ "MOD" mà chỉ nghĩ cho bản thân thì MMO4ME có đi theo đúng chiều hướng của MMO4ME k ?
Theo cậu thích những người xếp, những vị lãnh đạo mình liêm minh công bằng, hay thích họ trục lợi riêng ?
tự suy xét về cách suy nghĩ nhé cậu.

tao nói mày nghe, ở đời cùng 1 viêc nhưng tùy vào cách xử lý có kết quả khác nhau. Mày thấy có mod nào dám làm việc kiểu như vậy ko? (trừ locvinhsu bên HYIP đã bị khiển trách) liêm minh ko có nghĩa là ko đc trục lợi
Mày làm đúng thì mod nào dám del bài mày dám dìm hàng mày?? mod nghĩ cho bản thân là tất nhiên nhưng ngoài ra họ vẫn phải chấp hành đúng rule, nếu đúng rule thì chẳng sợ bố con thằng nào, kể cả admin ;))

Upvote 0

tonghieu

Verified
Reactions
1,376
MR
0.000
Chat with me via Skype
Chào các bạn,

Trial MOD tonghieu làm đúng và việc đó tốt cho member, đặc biệt là những người mới tránh được rủi ro. JSS mình không chơi, nhưng trước đây mình đã nghe nhiều người than vãn nó trả tiền kiểu sắp scam rồi. Việc khuyên member không tham gia nó là đúng đắn.

Tuy nhiên có lẽ do quá bức xúc, đôi khi giải quyết thiếu tế nhị, dùng ngôn từ chưa hợp lý, làm cho một số thành viên cảm thấy khó chịu. Đây là điểm cần phải sửa đối với một thành viên trong BQT.

Coi như là một bài tuyển ref trong box chính, cần xoá bài và tránh tái phạm giống như vậy.

Hôm qua mình đăng topic chọn MOD mới trong box Moderator để chọn các MOD và Trial MOD mới cho forum, trong đó tonghieu nằm trong danh sách có khả năng lên làm MOD chính thức. Hy vọng tonghieu sớm thay đổi để kịp cho đợt lên MOD lần sau.

Thank Admin!!!.................
Close Please!!!

Upvote 0

applexr

Newbie
Reactions
15
MR
0.000
tao nói mày nghe, ở đời cùng 1 viêc nhưng tùy vào cách xử lý có kết quả khác nhau. Mày thấy có mod nào dám làm việc kiểu như vậy ko? (trừ locvinhsu bên HYIP đã bị khiển trách) liêm minh ko có nghĩa là ko đc trục lợi
Mày làm đúng thì mod nào dám del bài mày dám dìm hàng mày?? mod nghĩ cho bản thân là tất nhiên nhưng ngoài ra họ vẫn phải chấp hành đúng rule, nếu đúng rule thì chẳng sợ bố con thằng nào, kể cả admin ;))
xin lỗi cậu chứ, về cách ăn nói của cậu và bài viết của cậu thì cậu nên xem lại nhé. xem lại cái cách mà cậu bình luận ở trên đi rồi hãy nói. và cái thứ 2 nữa cách xưng mày tao của cậu chẳng đáng để nói chuyện vs mình đâu nhé. vì người có học chả ai sổ ra mấy câu mày vs tao khi người khác nói chuyện lịch sự vs mình.

Upvote 0
xin lỗi cậu chứ, về cách ăn nói của cậu và bài viết của cậu thì cậu nên xem lại nhé. xem lại cái cách mà cậu bình luận ở trên đi rồi hãy nói. và cái thứ 2 nữa cách xưng mày tao của cậu chẳng đáng để nói chuyện vs mình đâu nhé. vì người có học chả ai sổ ra mấy câu mày vs tao khi người khác nói chuyện lịch sự vs mình.

ở đời ko bạn bè người thân thích thì xưng hô mày tao cho thoải mái, cứ tớ mình cậu nghe khó chịu lắm :D
Cái học thức ko thể hiện ở lời nói mà nó thể hiện ở " bản chất lời nói" giống như người cha mẹ dù chửi mắng nhưng vẫn toát lên sự yêu thương, còn dân lừa đảo dù miệng ngọt như mía vẫn toát lên sự khốn nạn mà thôi ;))
Còn việc cậu nói tôi nói thẳng là ở forum này ko có MOD hay bất kì thành viên trong BQT dám sai rule xử ép cậu. Nếu cậu cảm thấy bị bất công, hãy lập topic và mọi người sẽ ủng hộ nếu cậu đúng!

Upvote 0

or0ki

Banned
Reactions
314
MR
0.000
Hihi box maxtrix luôn bị chia làm 2 phe . Toppic này là kết quả tất yếu qua thời kì đấu tranh dài đằng đẵng . Chủ thớt rất anh dũng khi thay mặt những người trong bụng rất ức chế nhưng ko dám nói post bài này về tinh thần thì là ok . Có áp bức tất có đấu tranh . Vấn đề chỉ với những chuyện liên quan đến JSS thì ko thể nào mà xử lí 1 MOD đã đóng góp nhiều cho 4r được. Tôi vẫn đang đầu tư JSS nhưng tôi cũng ko dám mơ nó sống được đến lần Reset tiếp theo . Có nhiều bài viết về việc nó RS lần vừa rồi nguyên nhân do đâu mà anh em thiệt hại lớn . Tôi dám trả lời thẳng là " Ham tiền RB cao tái đầu tư mạnh dẫn đến việc vốn h chết lâm sàng trong maxtrix ko gỡ được. Qua lần RS này ko ai có thể khẳng định JSS còn bền vững được nữa . >50% pos bị reset mà đền bù ko được nổi 1% . Rõ là khả năng tài chính của site đã có vấn đề rồi. Tôi cũng từng là newbie tôi hiểu được cám dỗ từ những lời mời RB hấp dẫn và mà ko suy xét gì hết . Nếu nói MOD TongHieu dìm hàng JSS thì ko sai nhưng nguyên nhân của việc đó thì còn phải xét rất rất nhiều . Thêm nữa người ta nói rất có cơ sở dựa trên tình hình hiện tại của JSS chứ ko phải lấy cái ko có ra nói thành có .Newbie rất lười đọc thông tin nên hoàn toàn là đi theo các bác tuyển ref mà phó mặc số phận cho các bác. :binhsua32: Chết đòn nhất chỉ là newbie chứ ko ai khác .

Upvote 0

mrgoldengun

Verified
Reactions
379
MR
0.000
Chat with me via Skype
mình thấy ông tonghieu làm việc vậy là ổn rồi, nói chung là chúng ta là member làm sao hiểu hết được các việc làm của BQT, họ làm việc thì họ luôn có cái lý của họ, thử đặt trường hợp chúng ta làm BQT thì liệu có chắc là chúng ta làm tốt hơn họ hay không ?
Ông tonghieu có viết một bài để cảnh báo về sự bất ổng của site JBP, trong bài viết ổng chỉ cảnh báo với các member về những vấn đề đang xảy ra với JSS, còn chuyện mọi người muốn tham gia hay không thì theo ý kiến mỗi người chứ ổng không nói rằng :"site này sắp scam rồi, mọi người nghỉ chơi đi" và nên nhớ tonghieu có rất nhiều ref JSS và những ref nào vẫn còn chơi JSS thì ổng vẫn RB cao, bài viết đó ổng chỉ phân tích và dự đoán về tình hình JSS, chứ tonghieu không nói rằng :"hãy tin tôi, dự đoán của tôi là chắc chắn", mình nghĩ đây là việc làm của mod, nếu chúng ta làm mod thì liệu chúng ta có thể viết bài phân tích để cảnh báo ae như vậy hay là đến khi site scam thì mới lập topic thông báo site đã scam.
nói tóm lại muốn làm được việc lớn thì nên bỏ qua những việc nhỏ, các mod làm việc đều có cái lý của họ cả :)
Thanks

Upvote 0

Decerte

Hero
Verified
Reactions
1,056
MR
0.044
$100.00
Services
Chat with me via Skype
Chào các bạn,

cảm ơn admin đã có lời giải thích rất nhanh chóng .

Nhưng có 1 điểm mình còn thắc mắc xin admin giải đáp giúp .

Đến giờ phút này , các trường hợp bị pending/bann acc đều do rửa tiền , hoặc dùng tiền bẩn . Việc này đã có nói rõ trong rule của JSS .

Việc trả tiền đến giờ phút này JSS vẫn làm việc rất ổn định ( không phủ nhận có 1 thời gian ngắn bất ổn , nhưng chỉ vài ngày ) .

Theo topic có nên đầu tư tiếp không , phần trả lời là không vẫn ít hơn nhiều phần có và dự định có .

Mình không có ý định trách admin vì admin không chơi site này .

Nhưng hi vọng admin có thể unstick 3 topic kia xuống , hoặc sticky cả các topic có nhận định khác với mod .

Nếu cần thiết để chứng minh JSS vẫn ổn định và trả tiền đều đặn , admin có thể ghé qua các topic rút tiền của JSS , vẫn rất ổn định .

Và cần thiết nữa thì có thể lập Poll để anh em trong box biểu quyết .

Việc tuyên bố JSS có vấn đề tiền nong chỉ là nhận định của 1 mình TM tonghieu . Còn rất nhiều người khác vẫn đánh giá JSS tốt .

Upvote 0

card

Newbie
Reactions
21
MR
0.000
mình ko biết chuyện này ai đúng ai sai nhưng góp ý thế này các bác đừng ném đá tội nghiệp em

Nhiều bạn nói là làm Mod và Tmod ko có lợi ít gì mà họ còn bỏ công sức ra đóng góp cho 4Rum thì cái này Đúng thật nhưng mà vì thế mà Dùng cách Dìm hàng dự án khác để đưa dự án mình lên thì cái đó gọi là gì nhỉ Có phải là Uỷ Quyền Uỷ Thế ko vậy các bạn nói có Đóng góp cho 4 rum rồi làm thế ko sai hả vậy các mod lên mod chủ yếu để lập công rồi dìm hàng bài ng khác để kiếm $ ah:| Tuy rằng bạn ấy muốn giúp box tránh những gì ko tốt nhưng đó là ý kiến Chủ quan của bạn ấy thôi nhiều người vẫn đầu tư Jss họ có thể từ do bàn luận chứ nếu bạn ấy có thể góp ý ai theo thì theo ko thì thôi Chứ ko Nên Dìm Hàng ng khác như thế :| MMO tất mà riêng về Inves tất nhiên phải có Rủi Ro:| Đáng lẻ chỉ nên Góp ý rồi Ai Theo thì theo chứ đừng Dìm hàng như thế chẳng hay gì mình thấy các box chuyên về kiếm $ mà tuyển Ref lúc nào cũng có sự canh tranh giữa mem và Mod rồi dìm hàng tùm lum:| Rồi Lập topic thế này đa phần toàn topic kiếm $ 1 phần nhờ về tuyển Ref khuyên các bạn Mem và Mod luôn đó nên xem trọng ý kiến người khác mỗi người 1 ý dù bạn có ý tốt hay xấu gì cũng thế bạn chỉ nên góp ý theo hay ko thì là quyền tự do của mọi ng đừng dùng cách Dùng Quyền mà áp chế ng khác

Upvote 0
Reactions
4,342
MR
0.014
Follow me on Facebook Chat with me via Skype X.com
thế nào là sai vậy thằng tmod cũ cùi bắp ;)) tao nói mày biết, tao để ý từ lúc mày là member rồi, trẻ trâu, chơi cái site adailycash có vài $ mua pos mà cứ đòi hỏi lên xuống, rồi post cái cmnd lên để ti toe, rồi xin làm mod box *** mà chả làm đc gì cho đời. Làm việc thì ko ra gì, mem bảo BQT unset
Nói thẳng ra mày già đầu mà não chẳng có nếp nhăn, trình độ mmo của mày chẳng bằng ai đâu mà tinh tướng

BinBinQN làm tmod nhưng kinh doanh ex nên nhờ uy tín làm tmod mà có rất nhiều gd , trong đó có tao
5Tin làm mod lợi dụng mod để tuyển ref captcha, zeek (rồi quỵt) rồi lập topic về cá độ bóng đá dụ người chơi. Định scam nhưng ko thành vì bị ai đó bóc mẽ, rồi cuối cùng thì là scam và bị ban nick
Còn tmod huakhainguyen cũng quỵt tiền zeek
và còn rất nhiều tấm gương từ tmod, mod, police, master, pro đều thành scammer mà chủ yêu là lừa đảo chiếm đoạt tài sản = thứ uy tín do danh hiệu trên forum mang lại

Vài lời cho thằng thiếu iot này

Một thằng xàm bá láp vào gây hấn.. Tao chả chấp gì tụi dog ghẻ như cái thể loại mày con ạh (Xin lỗi Mod với Admin cho close lại đi kẻo em chém chết mịa nó mất)

Upvote 0

doanhien20032008

Hero
Verified
Reactions
900
MR
0.000
không bênh bác tống hiểu nhưng nhận định của bác tonghieu là có cơ sở. Còn ai chiến JSS cứ chiến. Mình vẫn chiến nhưng chỉ là cầm chừng. Còn cái khác không để ý lắm. Cùng là người kiếm tiền thôi

Upvote 0

cross_1537

Senior
Reactions
184
MR
0.000
Chat with me via Yahoo Messenger

Đến giờ phút này , các trường hợp bị pending/bann acc đều do rửa tiền , hoặc dùng tiền bẩn . Việc này đã có nói rõ trong rule của JSS .

Việc trả tiền đến giờ phút này JSS vẫn làm việc rất ổn định ( không phủ nhận có 1 thời gian ngắn bất ổn , nhưng chỉ vài ngày ) .

Theo topic có nên đầu tư tiếp không , phần trả lời là không vẫn ít hơn nhiều phần có và dự định có .

Nhưng hi vọng admin có thể unstick 3 topic kia xuống , hoặc sticky cả các topic có nhận định khác với mod .

Nếu cần thiết để chứng minh JSS vẫn ổn định và trả tiền đều đặn , admin có thể ghé qua các topic rút tiền của JSS , vẫn rất ổn định .

Việc tuyên bố JSS có vấn đề tiền nong chỉ là nhận định của 1 mình TM tonghieu . Còn rất nhiều người khác vẫn đánh giá JSS tốt .
Những điều cậu nói để bảo vệ JSS mình thấy toàn là nhận định chủ quan của cậu thôi đó :)). Từ cái lúc cậu bảo thấy JSS đa số chỉ RS 50% pos là mình đã thấy kỳ kỳ, cứ như là cậu ko tham gia JSS vậy (sr nếu nói sai nhưng ko thể phủ nhận cảm giác đó :D)
Còn ai chơi ai ko chơi cứ lập poll đi rồi sẽ rõ :))

Upvote 0

Century

Junior
Reactions
224
MR
0.000

bạn chưa phải là admin JSS đâu. đừng cố tỏ ra nguy hiểm. bạn bảo nếu bạn sai thì bạn xin bị banned mà sao k xin đi. đàn ông con trai nói phải giữ lời bạn chưa bị mất tiền chưa xót ruột. chưa thấy quan tài chưa nhỏ lệ nhỉ

Upvote 0

kenzjtk

Junior
Reactions
519
MR
0.000
$600.00
Services
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
jss à
Percentage of JSS-Tripler Positions Converted to JSS Positions (ACP): 75%
No. of Your JSS-Tripler Positions Converted: 132
No. of JSS Positions Given: 16
thế này thì scam quánh đi cho nhanh :|

Upvote 0
Qua đợt bão RS của JSS vừa rồi, cùng đợt report này thấy được nhiều điều hay ho trong 4rum :))
Nói chung đã làm "người của công chúng" thì nên "lạnh" 1 chút sẽ tốt hơn bác Hiếu ạ :).
Dứt áo ra đi thì quá dễ, làm người ta nể thì mới khó.

Upvote 0
bạn chưa phải là admin JSS đâu. đừng cố tỏ ra nguy hiểm. bạn bảo nếu bạn sai thì bạn xin bị banned mà sao k xin đi. đàn ông con trai nói phải giữ lời bạn chưa bị mất tiền chưa xót ruột. chưa thấy quan tài chưa nhỏ lệ nhỉ

acc : 1253687
pass : qwer1234
http://www.justbeenpaid.com/login.php

cho bạn log vào nghịch chơi đấy , vào để hiểu xem ai chưa bị mất tièn nhé
Nói ko có bằng chứng thì khó thuyết phục . Anh em có thể log vào để hiểu thêm . Còn mất thế này mà mình vẫn chơi vì mình biết lý do mình mất , và mình ko đổ lỗi cho JSS giống như ai đó .

đoạn nào là đoạn xin bị banned đấy ? bạn chỉ đọc đc những gì tonghieu viết ra à ?

Nếu 1 ý kiến , không thuyết phục đc anh em trong box , mà vẫn cố tình sticky lên , chẳng phải là chỉ tin vào 1 mình ý kiến của mình , mặc kệ ý kiến anh em à ?

Upvote 0
xin mạn phép các bác , mình repord mod là chuyện lớn , nếu sai thì mình sẽ ra đảo vĩnh viễn , nên các bạn nên hạn chế commment vào topic này tránh chết chùm . và cũng dễ cho BQT theo dõi và kết luận hơn .

Cảm ơn bạn đã nhắc đến 2 chữ "lợi ích" ở đây . Và qua việc này mình cũng hi vọng BQT sẽ nói rõ quan điểm hơn về chữ "Lợi Ích" khi lên mod .

Làm mod để quản lý , hay để chuộc lợi ? xin BQT cho anh em biết để anh em cố gắng .

nói thì cãi :|. admin phân tích cũng k lại thì chịu. còn nếu bạn đổ tại admin k chơi JSS thì không có j để nói. bạn đừng tưởng chỉ có bạn mới chơi JSS. mình thấy kiểu múa rìu qua mắt rất là khó chịu. 1 khi đã là mod hay trial mod sẽ có người get người thích giống như các nhóm nhạc thôi. chuyện đấy là chuyện bt. còn bạn bảo là sticky lên mà k gỡ xuống vì có ae không thích thì chịu thôi nhiều người nó ganh gét sao mà cứ phải nghe theo được

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,886
176,345
Latest member
Debetrocks

Most viewed of week

Most discussed of week