• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell tool 50$ chạy site NO SSH !!!! kèm video HD

Status
Not open for further replies.
Exchange bác. Chứ NO SSH thì chỉ còn proxy, sock mà NO nữa thì chỉ còn EX thôi.

Bán bao nhiêu người chỉ có thớt mới biết. Mấy bác mua làm sao biết được.
thì ý em là topnic trước thấy bác nói 4 người . mà ai pm cũng thấy nói bán hết . còn số người thì em nào biết :))

Exchange bác. Chứ NO SSH thì chỉ còn proxy, sock mà NO nữa thì chỉ còn EX thôi.

Bán bao nhiêu người chỉ có thớt mới biết. Mấy bác mua làm sao biết được.
thì đúng chỉ minh biết, hỏi với hẹn thì nhiều mà mua thì ít, còn cái nay ko phải EX traffic nhé.

mà ngày bán dc 1 người lời gấp mấy lần chạy rồi. :)). có khi nào em cũng reseller nhỉ . đỡ phải vất vả :D

mà ngày bán dc 1 người lời gấp mấy lần chạy rồi. :)). có khi nào em cũng reseller nhỉ . đỡ phải vất vả :D
bạn làm vậy là quyền cua ban minh ko cản dc, nhưng minh cần $ mới bán, đủ $ minh ngưng, chứ dại gì mà bán tè le, :( ko lẽ mỗi topic lại nói tui cần $ tui bán tiếp nưa sao, bạn cung thông cảm cho minh chứ

bạn làm vậy là quyền cua ban minh ko cản dc, nhưng minh cần $ mới bán, đủ $ minh ngưng, chứ dại gì mà bán tè le, :( ko lẽ mỗi topic lại nói tui cần $ tui bán tiếp nưa sao, bạn cung thông cảm cho minh chứ
cậu thớt bán ít thôi bán nhiều nát dẫn đến tình trạng chung của anh em mua tool ko thu hồi đủ số vốn thì anh em lại kiện nữa :))

cũng xin up dùm thớt hình ảnh mình đã dc paid từ site thớt đưa nhé

mua tool hay ko tùy thuộc vào các bạn đây chỉ là thu nhập của mình thôi, có sao nói vậy à

ý mình cũng muốn cậu bán ít thôi. Cần $ thì chịu khó cày đê :v

vãi tool cho hold tới khi rút đc tiền đi, chứ toàn thánh chém ko biết đâu mà lần :cool:
tớ đã mua tool và nhận dc $ từ site nếu cần cậu nhờ mod check nhé pm yh tớ bất cứ lúc nào

LUU ý tool này
ko liên quan tới tool của tunvit nhé nên vẫn dùng bt, bạn nào mua tool này cua minh rồi thì biết nó là tool gì nhé, vs quan trọng là video HD làm thôi,
KO BỊ DIE KEY, KO DIS SERVER GÌ HẾT.

LUU ý tool này
ko liên quan tới tool của tunvit nhé nên vẫn dùng bt, bạn nào mua tool này cua minh rồi thì biết nó là tool gì nhé, vs quan trọng là video HD làm thôi,
KO BỊ DIE KEY, KO DIS SERVER GÌ HẾT.
off r à thớt! pm yh k thấy tl

Nói thật nha, tuy hơi mất lòng nhưng giờ chủ topic đang hứa refund, nên mình nghĩ bạn nên dừng việc buôn bán tool lại, hoặc mọi giao dịch bạn nên chịu hold từ phía trung gian, qua 15 khi bạn refund cho mọi người thì bạn sẽ lấy tiền từ trung gian, hoặc là bạn sẽ nhờ trung gian dùng tiền sell tool refund cho danh sách bạn đưa.

http://mmo4me.com/threads/tool-auto-click-traffic-bang-ssh-refun.197590/#post-3766611

Nói thật nha, tuy hơi mất lòng nhưng giờ chủ topic đang hứa refund, nên mình nghĩ bạn nên dừng việc buôn bán tool lại, hoặc mọi giao dịch bạn nên chịu hold từ phía trung gian, qua 15 khi bạn refund cho mọi người thì bạn sẽ lấy tiền từ trung gian, hoặc là bạn sẽ nhờ trung gian dùng tiền sell tool refund cho danh sách bạn đưa.

http://mmo4me.com/threads/tool-auto-click-traffic-bang-ssh-refun.197590/#post-3766611
ý bạn là sao, như thế nào ban, vài $ lớn lắm sao, mà minh thấy bạn cứ nhắm vào mình ko vậy

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,067
173,146
Latest member
tranbaolong

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week